Anna Lapkovskaja, mezzó :: Stundaskrá 
*Almenn síða     >Operabase Professional 
Sýna leiðbeiningar
 Listamaður: Hljómar eins og

Anna Lapkovskaja

Stundaskrá
Hlutverkaskrá
Ljósmyndir
Æviágrip
Tengiliðir
Stjórn og kontaktupplýsingar
 Hilbert


Starfsfólk/aðrar vefsíður
 Tillaga að viðbót eða breytingu

 Upplýsingar frá óperuhúsinu  Frumraun hjá stofnuninni
 Upplýsingar frá umboðsmanni/listamanni  Frumraun í hlutverki
Frá  / Til √≥pera  Hlutverk  Staðsetning 
 Júl 14  Ariadne auf NaxosDryade deMünchen(Fest)Hlj.stj: A Fisch; Leikstj.: Carsen 
 Maí 14  Ariadne auf NaxosDryadeMünchen(SO)Hlj.stj: A Fisch; Leikstj.: Carsen 
 Mar 14  The Tsar's BrideDunjašaMilano(Scala)Hlj.stj: Barenboim; Leikstj.: Tcherniakov 
 Jan-Feb 14  Kat'a KabanovaVarvara csBerlin(UDL)Hlj.stj: Rattle; Leikstj.: Breth 
 Nóv-Des 13  Il trovatoreInes itBerlin(UDL)Hlj.stj: Barenboim; Leikstj.: Philipp Stölzl 
 Nóv 13-Mar 14  Die Zauberflote3. DameBerlin(UDL)Hlj.stj: Märtig; Leikstj.: August Everding 
 Okt-Nóv 13  The Tsar's BrideDunjascha ruBerlin(UDL)Hlj.stj: Barenboim / Vitlin; Leikstj.: Tcherniakov 
 Júl 13  GotterdammerungFlosshilde deLondon(Proms)Hlj.stj: Barenboim;
 Júl 13  Die WalkureGrimgerde deLondon(Proms)Hlj.stj: Barenboim;
 Júl 13  Das RheingoldFlosshilde deLondon(Proms)Hlj.stj: Barenboim;
 Jún 13  GotterdammerungFlosshildeMilano(Scala)Hlj.stj: Barenboim; Leikstj.: Cassiers 
 Jún 13  Das RheingoldFlosshildeMilano(Scala)Hlj.stj: Barenboim; Leikstj.: Cassiers 
 Maí-Jún 13  GotterdammerungFlosshildeMilano(Scala)Hlj.stj: Barenboim; Leikstj.: Cassiers / Luc de Wit 
 Mar-Apr 13  Das RheingoldFlosshildeBerlin(UDL)Hlj.stj: Barenboim; Leikstj.: Cassiers 
 Mar-Apr 13  GotterdammerungFlosshildeBerlin(UDL)Hlj.stj: Barenboim; Leikstj.: Cassiers 
 Des 12  Der RosenkavalierAnnina deBerlin(UDL)Hlj.stj: Rattle; Leikstj.: Nicolas Brieger 
 Nóv 12-Maí 13  Die Zauberflote3. DameBerlin(UDL)Hlj.stj: Soddy / Salemkour; Leikstj.: August Everding 
 Okt 12-Apr 13  Die WalkureGrimgerde deBerlin(UDL)Hlj.stj: Barenboim; Leikstj.: Cassiers 
Maí-Jún 12  Il viaggio a ReimsMelibea itNürnbergHlj.stj: Philipp Pointner / Kennerknecht; Leikstj.: Laura Scozzi 
Nóv 11-Jan 12  Die Zauberflote2. DameNürnbergHlj.stj: Perick / Andreas Paetzold; Leikstj.: Laura Scozzi 
Okt-Nóv 11  CarmenCarmen frNürnbergHlj.stj: Tardue; Leikstj.: Laffargue 
Júl 11  Tri SestriMascha ruBerlin(UDL)Hlj.stj: Salemkour / Tschiedel; Leikstj.: Rosamund Gilmore 
Apr-Júl 11  CarmenCarmen frNürnbergHlj.stj: Tardue; Leikstj.: Laffargue 
Feb-Maí 11  Il viaggio a ReimsMelibea itNürnbergHlj.stj: Philipp Pointner; Leikstj.: Laura Scozzi 
Nóv-Des 10  Madama ButterflySuzukiNürnbergHlj.stj: Guido Johannes Rumstadt; Leikstj.: Kerstin Maria Pöhler 
Okt 10-Júl 11  Das HolzschiffGustav Anias HornNürnbergHlj.stj: Guido Johannes Rumstadt; Leikstj.: Kresnik 
Okt 10-Maí 11  Ariadne auf NaxosDryadeNürnbergHlj.stj: Perick; Leikstj.: Josef Ernst Köpplinger 
Júl 10  Ariadne auf NaxosDryadeNürnbergHlj.stj: Perick; Leikstj.: Josef Ernst Köpplinger