Miklós Sebestyén, bassi :: Stundaskrá 
*Almenn síða     >Operabase Professional 
Sýna leiðbeiningar
 Listamaður: Hljómar eins og

Miklós Sebestyén (Sebestyén Miklós)

Stundaskrá
Hlutverkaskrá
Ljósmyndir
Æviágrip
Tengiliðir
Stjórn og kontaktupplýsingar
 Tivoli Crescendi[Gen, ísland, Noregur, Danmörk, Svíþjóð, Finnland, ítalía, Spánn, Bretland]
 HH
 TACT

Starfsfólk/aðrar vefsíður
 http://www.miklossebestyen.com

 Upplýsingar frá óperuhúsinu  Frumraun hjá stofnuninni
 Upplýsingar frá umboðsmanni/listamanni  Frumraun í hlutverki
Frá  / Til ópera  Hlutverk  Staðsetning 
 Jan 15  RigolettoSparafucileBudapest(SO)Hlj.stj: T Pál; Leikstj.: Miklós Szinetár 
 Okt 14  Mose in EgittoMosè itCardiff(WNO)Hlj.stj: C Rizzi / Phillippo; Leikstj.: Pountney 
 Apr-Maí 14  La clemenza di TitoPublioNancyHlj.stj: Abdullah; Leikstj.: Fulljames 
 Mar-Jún 14  La bohemeColline itMalmoHlj.stj: Christian Badea / Ralf Kircher; Leikstj.: Phelan 
 Okt 13  TurandotTimurNancyHlj.stj: Rani Calderon; Leikstj.: Kokkos 
 Apr 13  Beatrice et BenedictSomarone frWien(Theater)Hlj.stj: Hussain; Leikstj.: K Holten 
 Nóv-Des 12  AidaIl re itNew York(Met)Hlj.stj: Luisi; Leikstj.: Frisell 
Jan-Apr 12  Die Meistersinger von NurnbergHans FoltzLeipzigHlj.stj: U Schirmer; Leikstj.: Biganzoli 
Des 11-Jan 12  La bohemeColline itBudapest(SO)Hlj.stj: György Györiványi Ráth / P Halász / G Török; Leikstj.: Nádasdy / Palcsó 
Nóv-Des 11  Don GiovanniMasettoBudapest(SO)Hlj.stj: Kesselyák / d Medveczky; Leikstj.: de Bosio 
Nóv 11  RigolettoSparafucile itBudapest(SO)Hlj.stj: Héja / d Medveczky; Leikstj.: Miklós Szinetár / Harangi 
Maí-Jún 11  Salome1. Nazarene deDusseldorfHlj.stj: W Chien; Leikstj.: Gürbaca 
Maí 11  Der FreischutzKunoLeipzigHlj.stj: A Schüller;
Des 10-Jan 11  La rondineCrebillon itLeipzigHlj.stj: W Lacey / F Suckel; Leikstj.: I Karaman / Posca 
Des 10-Feb 11  AdmetoErcoleLeipzigHlj.stj: Sardelli; Leikstj.: T Kratzer 
Nóv 10-Jan 11  Iphigenie en AulideArkasLeipzigHlj.stj: Nicholas Kok / W Lacey; Leikstj.: Konwitschny 
Nóv-Des 10  La bohemeSchaunard itLeipzigHlj.stj: U Schirmer / A Schüller; Leikstj.: Konwitschny 
Okt 10-Jan 11  La traviataMarchese D'ObignyLeipzigHlj.stj: W Lacey; Leikstj.: Homoki 
Okt 10-Apr 11  Die Meistersinger von NurnbergHans FoltzLeipzigHlj.stj: Axel Kober / Trinks; Leikstj.: Biganzoli 
Sep 10-Apr 11  Eugene OneginHauptmann / SaretzkijLeipzigHlj.stj: A Schüller; Leikstj.: Konwitschny 
Sep 10-Jún 11  Die Zauberflote2. geharnischter MannLeipzigHlj.stj: W Lacey / Gähres; Leikstj.: Nürnberger