2011/12 > Tékkland 
*Almenn síða     >Operabase Professional 
2011/12 > Tékkland

 Heimsfrumsýning
 Sjaldgæft
 Nýtt verkefni
 Nýtt verkefni hjá þessari stofnun

  
Pólland
Þýskaland

Tékkland
 
Austurríki Slóvakía
Ungverjaland

Brno, Národní divadlo Brno / National Theatre Brno  / 

Figarova Svatba (Mozart) 14-18 Sep
Lazebník Sevillský (Rossini) 17-23 Sep
Aida (Verdi) 23 Nóv-14 MarHlj.stj: Jaroslav Kyzlink; Leikstj.: Václav Věžník
Netopýr (Strauss,J) 30 Nóv-20 MarHlj.stj: Kaspar Zehnder / Ondrej Olos; Leikstj.: Ondřej Havelka
Nabucco (Verdi) 1 Des-22 MarHlj.stj: Gergely Kesselyák / Jakub Klecker; Leikstj.: György Selmeczi
Madama Butterfly (Puccini) 14 Des-11 MaíHlj.stj: Jaroslav Kyzlink; Leikstj.: Jiří Nekvasil
Prodaná nevěsta (Smetana) 28 Des-12 MaíHlj.stj: Petr Vronský / Jaroslav Kyzlink; Leikstj.: Ondřej Havelka
La traviata (Verdi) 11 Jan-7 JúnHlj.stj: Jaroslav Kyzlink; Leikstj.: Zbyněk Srba
Macbeth (Verdi) 20 Jan-5 MaíHlj.stj: Damian Iorio / Ondrej Olos; Leikstj.: Bruno Berger-Gorski
Přihody Lišky Bystroušky (Janáček) 9 Mar-5 AprHlj.stj: Tomáš Hanus / Jakub Klecker; Leikstj.: James Conway
Lékárník (Haydn) 20-22 AprHlj.stj: Ondrej Olos; Leikstj.: Tomáš Studený
Ženitba (Martinů) 22-24 JúnHlj.stj: Jakub Klecker; Leikstj.: Pamela Howard
Olomouc, Moravian Theatre Olomouc  / 
My Fair Lady (Loewe) 2 Sep-23 OktHlj.stj: Miloslav Oswald
Ples v opeře (Heuberger) 4 Sep-22 OktHlj.stj: Tomáš Hanák; Leikstj.: Dagmar Hlubková
Evzen Onegin (Tchaikovsky) 6 Sep-11 OktHlj.stj: Miloslav Oswald / Pavel Šnajdr; Leikstj.: Andrea Hlinková
Carmen (Bizet) 10 Sep-27 OktHlj.stj: Petr Šumník; Leikstj.: Michael Tarant
Sugar (Styne) 13 Sep-25 OktHlj.stj: Petr Šumník; Leikstj.: Dagmar Hlubková
Prodaná nevěsta (Smetana) 16 Sep-3 OktHlj.stj: Petr Šumník; Leikstj.: Michael Tarant
La traviata (Verdi) 17 Sep-30 OktHlj.stj: Miloslav Oswald; Leikstj.: Martin Otava
Nápoj lásky (Donizetti) 30 Sep-6 Okt
Nabucco (Verdi) 8 OktHlj.stj: Miloslav Oswald / Tomáš Hanák; Leikstj.: Michael Tarant
Ostrava, Národní Divadlo Moravskoslezské / National Moravian-Silesian Theatre  / 
Jenůfa (Janáček) 6 Sep-17 FebHlj.stj: Robert Jindra; Leikstj.: Michael Tarant
Orpheus in the Underworld (Offenbach) 11 Sep-23 MarHlj.stj: Karol Kevický / Jan Šrubař; Leikstj.: Pavel Mikuláštík
Let's Make an Opera (Britten) 18 Sep-22 JúnHlj.stj: Jan Šrubař; Leikstj.: Lubor Cukr
La bohème (Puccini) 13 Okt-14 JúnHlj.stj: Robert Jindra / Jan Šrubař; Leikstj.: Tomáš Studený
Prodaná nevěsta (Smetana) 28 Okt-17 NóvHlj.stj: Jan Šrubař; Leikstj.: Ilja Racek
Romeo a Julie (Gounod) 15 Des-9 MaíHlj.stj: Tomáš Brauner / Jakub Žídek; Leikstj.: Peter Gábor
La traviata (Verdi) 11 Feb-25 AprHlj.stj: Jan Chalupecký; Leikstj.: Carmen Or
The Rake's Progress (Stravinsky) 1 Mar-6 JúnHlj.stj: Jakub Klecker / Jan Srubar; Leikstj.: Jiří Nekvasil
Fedora (Giordano) 14 Apr-22 JúnHlj.stj: Zbyněk Müller; Leikstj.: Peter Gábor
Armida (Dvořák,A) 3-16 MaíHlj.stj: Robert Jindra / Jan Šrubař; Leikstj.: Jiří Nekvasil
Carmen (Bizet) 17+ JúnHlj.stj: Oliver Dohnányi / Jan Šrubař; Leikstj.: Marián Chudovský
Plzen, J K Tyl Theatre  / 
The Servant (Tutino) 11 SepHlj.stj: Jiří Petrdlík; Leikstj.: Luděk Golat
Praha, Stavovské divadlo / Theatre of the Estates  / 
Così fan tutte (Mozart) 20 Ág-20 MaíHlj.stj: Robert Jindra; Leikstj.: Martin Čičvák
Don Giovanni (Mozart) 19 Ág-31 DesHlj.stj: Zbyněk Müller / Robert Jindra / Jan Chalupecký; Leikstj.: Václav Kašlík / Jiří Nekvasil
Die Entführung aus dem Serail (Mozart) 27 Ág-4 MaíHlj.stj: Tomáš Netopil / David Švec; Leikstj.: Joël Lauwers
Die Zauberflöte (Mozart) 29 Sep-27 MaíHlj.stj: David Švec / Jan Chalupecký; Leikstj.: David Radok
Le nozze di Figaro (Mozart) 14 Okt-27 MaíHlj.stj: Jan Chalupecký / Tomáš Netopil; Leikstj.: Josef Průdek
Rinaldo (Handel) 12 Jan-5 MaíHlj.stj: Václav Luks; Leikstj.: Louise Moaty
Don Giovanni (Mozart) 9-30 JúnHlj.stj: Tomáš Netopil / David Švec; Leikstj.: Skutr
Praha, Divadlo Kolowrat / Kolowrat Theatre  / 
Tomorrow there will be... (Brezina) 8 Sep-25 FebHlj.stj: Marko Ivanović; Leikstj.: Jiří Nekvasil
Praha, Národní divadlo / National Theatre Prague  / 
L'elisir d'amore (Donizetti) 9 Sep-17 JúnHlj.stj: David Švec / Jan Chalupecký; Leikstj.: Simone Sandroni, Lenka Flory
Aida (Verdi) 15 Sep-6 DesHlj.stj: Zbyněk Müller; Leikstj.: Steffen Piontek
The Devil and Kate (Dvořák,A) 17 Sep-13 NóvHlj.stj: Jan Chalupecký; Leikstj.: Marián Chudovský
Carmen (Bizet) 17 Sep-7 MaíHlj.stj: Zbyněk Müller / Robert Jindra; Leikstj.: Jozef Bednárik
Rusalka (Dvořák,A) 18 Sep-15 JúnHlj.stj: Zbyněk Müller; Leikstj.: Jiří Heřman
La traviata (Verdi) 24 Sep-21 MaíHlj.stj: Ondrej Lenárd; Leikstj.: Jana Kališová
The Bartered Bride (Smetana) 28 Sep-19 MaíHlj.stj: Ondrej Lenárd / David Švec; Leikstj.: Magdalena Švecová
The Jacobin (Dvořák,A) 8 Okt-2 JúnHlj.stj: Tomáš Netopil / Zbyněk Müller; Leikstj.: Jiří Heřman
Libuse (Smetana) 28 Okt-8 MaíHlj.stj: Tomáš Netopil; Leikstj.: Petr Novotný
Les contes d'Hoffmann (Offenbach) 12 Nóv-21 MarHlj.stj: Zbyněk Müller; Leikstj.: Ondřej Havelka
The Miracles of Mary (Martinů) 4 Des-1 JanHlj.stj: David Švec; Leikstj.: Jiří Heřman
Gloriana (Britten) 3 Mar-25 MaíHlj.stj: Zbyněk Müller / Robert Jindra; Leikstj.: Jiří Heřman
Parsifal (Wagner) 4 Apr-18 MaíHlj.stj: John Fiore; Leikstj.: Jiří Heřman
Tosca (Puccini) 17 Apr-29 MaíHlj.stj: Rastislav Štúr; Leikstj.: Vladimír Morávek
Kát'a Kabanová (Janáček) 28 Apr-14 JúnHlj.stj: Robert Jindra; Leikstj.: Robert Wilson
Praha, Státní Opera Praha / State Opera Prague  / 
Il trovatore (Verdi) 18 Ág-31 Maí
Rigoletto (Verdi) 19 Ág-3 Maí
Nabucco (Verdi) 20 Ág-12 Maí
Otello (Verdi) 24 Ág-6 Mar
La traviata (Verdi) 26 Ág-30 Jún
Aida (Verdi) 28 Ág-16 Jún
Madama Butterfly (Puccini) 1 Sep-2 Jún
Rusalka (Dvořák,A) 2 Sep-26 Jún
Carmen (Bizet) 4 Sep-29 Jún
La bohème (Puccini) 10 Sep-24 Jún
Lucia di Lammermoor (Donizetti) 21 Sep-7 Des
The Barber of Seville (Rossini) 4 Okt-8 Jún
The Magic Flute (Mozart) 8 Okt-5 Jún
Die drei Pintos (Weber) 22 Des-1 Feb
Die Fledermaus (Strauss,J) 31 Des-22 Jan
Tosca (Puccini) 23 Feb-21 Jún
Turandot (Puccini) 15 Apr-15 Jún
Pagliacci (Leoncavallo) 14-28 Jún
Cavalleria rusticana (Mascagni) 14-28 Jún