2012/13 > Eistland 
*Almenn síða     >Operabase Professional 
2012/13 > Eistland

 Heimsfrumsýning
 Sjaldgæft
 Nýtt verkefni
 Nýtt verkefni hjá þessari stofnun

  
Finnland
Svíþjóð

Eistland
 
Rússland
Lettland
Litháen

Tallinn, Rahvusooper Estonia / Estonian National Opera  / 

Manon Lescaut (Puccini) 6 Sep-15 JúnHlj.stj: NN / Vello Pähn / Jüri Alperten / Risto Joost; Leikstj.: Dmitry Bertman
Die Csárdásfürstin (Kálmán) 7 Sep-2 MaíHlj.stj: Jüri Alperten; Leikstj.: Mart Sander
Carmen (Bizet) 8 Sep-21 AprHlj.stj: Arvo Volmer / Risto Joost / Mihhail Gerts / Jüri Alperten; Leikstj.: Walter Sutcliffe
The Man of La Mancha (Leigh) 15 Sep-10 MaíHlj.stj: Jüri Alperten / Mihhail Gerts
Faust (Gounod) 20 Sep-11 AprHlj.stj: Vello Pähn / Jüri Alperten / Risto Joost; Leikstj.: Dmitry Bertman
Rigoletto (Verdi) 6-12 OktHlj.stj: Arvo Volmer / Jüri Alperten; Leikstj.: Neeme Kuningas
Tosca (Puccini) 31 Okt-13 JúnHlj.stj: Jüri Alperten; Leikstj.: Raimundas Banionis
Der Rosenkavalier (concert) (Strauss) 7 NóvHlj.stj: Vello Pähn
La traviata (Verdi) 5 Des-9 JúnHlj.stj: Arvo Volmer / Jüri Alperten; Leikstj.: Neeme Kuningas
La bohème (Puccini) 7 Des-26 MaíHlj.stj: Arvo Volmer / Risto Joost / Mihhail Gerts; Leikstj.: Ran Arthur Braun
Julius Caesar (Handel) 25 Jan-11 MaíHlj.stj: Andres Mustonen; Leikstj.: Georg Rootering
Fürst Igor (Borodin) 10 FebHlj.stj: Pavel Sorokin; Leikstj.: Uriy Aleksandrov
Madama Butterfly (Puccini) 12-13 FebHlj.stj: Tatyana Kolomiyceva / Andrey Galanov / Victor Ploskina / Vyacheslav Volich; Leikstj.: Oleg Moralev
Manon Lescaut (Puccini) 1 Mar-15 JúnHlj.stj: Arvo Volmer / Jüri Alperten; Leikstj.: Andrejs Žagars
Tannhäuser (Wagner) 14 Mar-22 MaíHlj.stj: Vello Pähn / Jüri Alperten / Mihhail Gerts; Leikstj.: Daniel Slater
My Fair Lady (Loewe) 29 Maí-16 JúnHlj.stj: Mihhail Gerts; Leikstj.: Ago-Endrik Kerge
Butterfly (Kõrvits) 13 Sep-1 NóvHlj.stj: Vello Pähn, Risto Joost; Leikstj.: Peeter Jalakas
La traviata (Verdi) 18 Sep-11 JúnHlj.stj: Arvo Volmer / Jüri Alperten; Leikstj.: Neeme Kuningas
The Man of La Mancha (Leigh) 20 Sep-8 NóvHlj.stj: Mihhail Gerts; Leikstj.: Neeme Kuningas
Concert (Verdi) 25 SepHlj.stj: Vello Pähn
Rigoletto (Verdi) 26 Sep-9 FebHlj.stj: Arvo Volmer / Jüri Alperten; Leikstj.: Neeme Kuningas
Trubaduur (Verdi) 27 Sep
Nabucco (concert) (Verdi) 27 SepHlj.stj: Aigars Meri
Requiem (Verdi) 29 SepHlj.stj: Vello Pähn
Die Csárdásfürstin (Kálmán) 1 Okt-7 MaíHlj.stj: Jüri Alperten; Leikstj.: Mart Sander
Carmen (Bizet) 5 Okt-9 MaíHlj.stj: Arvo Volmer / Risto Joost / Mihhail Gerts / Jüri Alperten; Leikstj.: Walter Sutcliffe
Faust (Gounod) 18 Okt-11 AprHlj.stj: Vello Pähn / Jüri Alperten / Risto Joost; Leikstj.: Dmitri Bertman
Julius Caesar (Handel) 26 Okt-2 MaíHlj.stj: Andres Mustonen; Leikstj.: Georg Rootering
Tannhäuser (Wagner) 14 Nóv-5 JúnHlj.stj: Vello Pähn / Jüri Alperten / Mihhail Gerts; Leikstj.: Daniel Slater
My Fair Lady (Loewe) 24 Nóv-15 AprHlj.stj: Mihhail Gerts; Leikstj.: Ago-Endrik Kerge
Roméo et Juliette (concert) (Gounod) 28 NóvHlj.stj: Vello Pähn
La bohème (Puccini) 30 Nóv-20 MarHlj.stj: Arvo Volmer / Risto Joost / Mihhail Gerts; Leikstj.: Ran Arthur Braun
Ball im Savoy (Abraham) 15 Jan-18 JúnHlj.stj: Risto Joost, Mihhail Gerts; Leikstj.: Mart Sander
The Long Christmas Dinner (Hindemith) 12-27 AprHlj.stj: Vello Pähn; Leikstj.: Arne Mikk
L'elisir d'amore (Donizetti) 15 Maí-20 JúnHlj.stj: Vello Pähn / Risto Joost; Leikstj.: Georg Malvius
Tosca (Puccini) 23-29 MaíHlj.stj: Arvo Volmer / Jüri Alperten; Leikstj.: Raimundas Banionis
Tartu, Theatre Vanemuine  / 
Maria Stuarda (Donizetti) 2 Okt-24 NóvHlj.stj: Lauri Sirp; Leikstj.: Roman Hovenbitzer
Maria Stuarda (Donizetti) 2 Okt-24 NóvHlj.stj: Lauri Sirp; Leikstj.: Roman Hovenbitzer
Tosca (Puccini) 4 Okt-10 MarHlj.stj: Toomas Vavilov; Leikstj.: Mikk Mikiver, Ervin Õunapuu
The Merry Widow (Lehár) 14 Okt-15 MarHlj.stj: Endel Nõgene / Lauri Sirp; Leikstj.: Jussi Tapola
The Fairy Queen (Purcell) 1-9 NóvHlj.stj: Lauri Sirp; Leikstj.: Sasha Pepeljajev
The Sound of Music (Rodgers) 22 Jan-27 AprHlj.stj: Tarmo Leinatamm; Leikstj.: Ain Mäeots
Werther (Massenet) 14 Feb-3 MarHlj.stj: Lauri Sirp; Leikstj.: Albert-André Lheureux
Yevgeny Onegin (Tchaikovsky) 6-26 AprHlj.stj: Paul Mägi / Lauri Sirp; Leikstj.: Dmitry Bertman
Maria Stuarda (Donizetti) 4 Sep-1 NóvHlj.stj: Lauri Sirp; Leikstj.: Roman Hovenbitzer
Trubaduur (Verdi) 27 Sep-14 NóvHlj.stj: Lauri Sirp / Mihkel Kütson; Leikstj.: Carmelo Agnello
Rehepapp (Aints) 18 Okt-12 MarHlj.stj: Lauri Sirp; Leikstj.: Marko Matvere
The Sound of Music (Rodgers) 24 Okt-8 MaíHlj.stj: Tarmo Leinatamm; Leikstj.: Ain Mäeots
Eugene Onegin (Tchaikovsky) 31 Okt-21 FebHlj.stj: Lauri Sirp; Leikstj.: Dmitry Bertman
Rigoletto (Verdi) 5 Mar-16 AprHlj.stj: Lauri Sirp; Leikstj.: Taisto Noor
Reigi opetaja (Tubin) 5-27 AprHlj.stj: Lauri Sirp; Leikstj.: Roman Baskin