2012/13 > Pólland 
*Almenn síða     >Operabase Professional 
2012/13 > Pólland

 Heimsfrumsýning
 Sjaldgæft
 Nýtt verkefni
 Nýtt verkefni hjá þessari stofnun

  
Svíþjóð Litháen
Þýskaland

Pólland
 
Hvíta-Rússland
Tékkland Slóvakía Úkraína

Bydgoszcz, Opera Nova w Bydgoszczy  / 

My Fair Lady (Loewe) 7 Sep-23 JúnHlj.stj: Maciej Figas; Leikstj.: Maciej Korwin
Hänsel und Gretel (Humperdinck) 15-16 SepHlj.stj: Jerzy Wołosiuk; Leikstj.: Cezary Domagała
Rusalka (Dvořák,A) 22-26 SepHlj.stj: Maciej Figas; Leikstj.: Kristina Wuss
La traviata (Verdi) 17-20 OktHlj.stj: Maciej Figas; Leikstj.: Bodo Igesz
La bohème (Puccini) 8 Nóv-19 MaíHlj.stj: Andrzej Knap; Leikstj.: Maciej Prus
Hrabina Marica (Kálmán) 15 Nóv-7 AprHlj.stj: Maciej Figas; Leikstj.: Laco Adamik
L'elisir d'amore (Donizetti) 14 Des-14 AprHlj.stj: Jerzy Wołosiuk; Leikstj.: Krzysztof Nazar
La Gioconda (Ponchielli) 11-12 JanHlj.stj: Ruben Silva; Leikstj.: Krzysztof Nazar
Der Zigeunerbaron (Strauss,J) 16 Jan-9 JúnHlj.stj: Jerzy Wołosiuk / Maciej Figas; Leikstj.: Janina Niesobska
Zemsta nietoperza (Strauss,J) 27 Jan-27 FebHlj.stj: Maciej Figas; Leikstj.: Grzegorz Boniecki
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 6-7 FebHlj.stj: Włodzimierz Szymański; Leikstj.: Sławomir Żerdzicki
Madama Butterfly (Puccini) 15-17 FebHlj.stj: Maciej Figas; Leikstj.: Marianne Berglof
Die Zauberflöte (Mozart) 22-24 FebHlj.stj: Dirk Vermeulen; Leikstj.: Matthias Remus
Carmen (Bizet) 14-17 MarHlj.stj: Maciej Figas; Leikstj.: Bodo Igesz
Il trovatore (Verdi) 22-23 MarHlj.stj: Lukas Beikircher; Leikstj.: Maciej Korwin
Halka (Moniuszko) 27 Apr-16 JúnHlj.stj: Piotr Wajrak; Leikstj.: Natalia Babińska
Don Giovanni (Mozart) 1 MaíLeikstj.: Andrejs Žagars
Khovanschina (Musorgsky) 9 Maí
Nabucco (Verdi) 23-26 MaíHlj.stj: Maciej Figas; Leikstj.: Ryszard Peryt
Halka (Moniuszko) 20-23 SepHlj.stj: Piotr Wajrak; Leikstj.: Natalia Babińska
Rusalka (Dvořák,A) 28-29 SepHlj.stj: Maciej Figas; Leikstj.: Kristina Wuss
Manru (Paderewski) 10-13 OktHlj.stj: Maciej Figas; Leikstj.: Laco Adamik
Gdansk, Opera Bałtycka  / 
Carmen (Bizet) 13 Okt-4 JúnHlj.stj: Tadeusz Kozłowski; Leikstj.: Marek Weiss
Salome (Strauss) 7-13 NóvHlj.stj: Michał Klauza; Leikstj.: Marek Weiss
La traviata (Verdi) 24-27 NóvHlj.stj: Tadeusz Kozłowski / Jakub Kontz; Leikstj.: Karolina Sofulak
Die Zauberflöte (Mozart) 2 Des-19 MaíHlj.stj: Michał Klauza; Leikstj.: Marek Weiss
Rothschild's Violin (Fleyshman) 26 Jan-14 AprHlj.stj: Michał Klauza; Leikstj.: Marek Weiss
The Gamblers (Shostakovich) 26 Jan-14 AprHlj.stj: Michał Klauza; Leikstj.: Andrzej Chyra
Macbeth (Verdi) 9-13 Feb
Madame Curie (Sikora) 8-9 MarHlj.stj: Wojciech Michniewski; Leikstj.: Marek Weiss
Eugene Onegin (Tchaikovsky) 23-26 Mar
Maria (Statkowski) 25-29 ÁgHlj.stj: Łukasz Borowicz; Leikstj.: Michael Gieleta
Carmen (Bizet) 6-8 SepHlj.stj: Tadeusz Kozłowski; Leikstj.: Marek Weiss
Ubu Rex (Penderecki) 27 Sep-13 OktHlj.stj: Wojciech Michniewski; Leikstj.: Janusz Wiśniewski
Maria (Statkowski) 15-17 NóvHlj.stj: Łukasz Borowicz; Leikstj.: Michael Gieleta
La traviata (Verdi) 7-11 DesLeikstj.: Karolina Sofulak
Krakow, Opera Krakowska  / 
Carmen (Bizet) 19 Sep-29 JanHlj.stj: Tomasz Tokarczyk; Leikstj.: Laco Adamik
The Gypsy Baron (Strauss,J) 27 Sep-22 JanHlj.stj: Tomasz Tokarczyk; Leikstj.: Laco Adamik
Rigoletto (Verdi) 3 Okt-5 JúlHlj.stj: Tomasz Tokarczyk; Leikstj.: Henryk Baranowski
Le nozze di Figaro (Mozart) 6 Okt-21 AprHlj.stj: Tomasz Tokarczyk; Leikstj.: Laco Adamik
La cenerentola (Rossini) 12 Okt-19 MaíHlj.stj: Damiano Binetti; Leikstj.: Giorgio Madia
La traviata (Verdi) 19 Okt-14 JúnHlj.stj: Tomasz Tokarczyk; Leikstj.: Krzysztof Nazar
Madama Butterfly (Puccini) 26 Okt-12 MaíHlj.stj: Tomasz Tokarczyk; Leikstj.: Waldemar Zawodziński
Tosca (Puccini) 3 Nóv-5 MaíHlj.stj: Vladimir Kiradjiev; Leikstj.: Laco Adamik
Halka (Moniuszko) 9 Nóv-7 AprHlj.stj: Piotr Wajrak; Leikstj.: Waldemar Zawodziński
Ariadne auf Naxos (Strauss) 16 Nóv-3 MaíHlj.stj: Tomasz Tokarczyk; Leikstj.: Włodzimierz Nurkowski
L'elisir d'amore (Donizetti) 2 Des-17 MarHlj.stj: Evgeny Volynskiy; Leikstj.: Henryk Baranowski
Little Lord (Markwick) 14 Des-26 MaíHlj.stj: Sebastian Perłowski; Leikstj.: Janusz Szydłowski
The Haunted Manor () 20-22 DesHlj.stj: Piotr Wajrak; Leikstj.: Laco Adamik
Die Fledermaus (Strauss,J) 4-8 JanHlj.stj: Uwe Theimer; Leikstj.: Janusz Józefowicz
Winterreise (Schubert) 24 Jan-19 MarHlj.stj: Konrad Mastyło; Leikstj.: Józef Opalski
Don Giovanni (Mozart) 22-24 FebHlj.stj: Tomasz Tokarczyk; Leikstj.: Michał Znaniecki
The Emperor of Atlantis (Ullmann) 8-10 MarHlj.stj: Grzegorz Berniak; Leikstj.: Beata Redo-Dobber
Orpheus and Eurydice (Gluck) 27 Apr-18 JúnHlj.stj: Marek Toporowski; Leikstj.: Giorgio Madia
Il trovatore (Verdi) 8-12 Jún
Rodelinda (concert) (Handel) 13 JúnHlj.stj: Jan Tomasz Adamus
Eugene Onegin (Tchaikovsky) 21-23 JúnHlj.stj: Łukasz Borowicz; Leikstj.: Michał Znaniecki
Carmina Burana (Orff) 28-30 Jún
The Gypsy Baron (Strauss,J) 14-15 SepHlj.stj: Tomasz Tokarczyk; Leikstj.: Laco Adamik
Rigoletto (Verdi) 22 SepHlj.stj: Tomasz Tokarczyk; Leikstj.: Henryk Baranowski
The Devils of Loudun (Penderecki) 27-29 SepHlj.stj: Tomasz Tokarczyk; Leikstj.: Laco Adamik
Messa da Requiem (concert) (Verdi) 4 Okt-3 NóvHlj.stj: Tomasz Tokarczyk
Madama Butterfly (Puccini) 11-13 OktHlj.stj: Tomasz Tokarczyk; Leikstj.: Waldemar Zawodziński
Orpheus and Eurydice (Gluck) 19-20 OktHlj.stj: NN; Leikstj.: Giorgio Madia
The Marriage of Figaro (Mozart) 25-27 OktHlj.stj: Tomasz Tokarczyk; Leikstj.: Laco Adamik
Halka (Moniuszko) 8-10 NóvHlj.stj: Łukasz Borowicz
The Troubadour (Verdi) 22-24 NóvHlj.stj: Tomasz Tokarczyk
La traviata (Verdi) 29 NóvHlj.stj: Tomasz Tokarczyk
Lodz, Teatr Wielki  / 
Tosca (Puccini) 27 Okt-21 MaíHlj.stj: Tadeusz Kozłowski; Leikstj.: Janina Niesobska, Waldemar Zawodziński
Madama Butterfly (concert) (Puccini) 28 Des-23 JúnHlj.stj: Tadeusz Kozłowski; Leikstj.: Janina Niesobska
Anna Bolena (Donizetti) 23 Mar-26 MaíHlj.stj: Eraldo Salmieri; Leikstj.: Janina Niesobska
La traviata (Verdi) 27 Apr-12 MaíHlj.stj: Tadeusz Kozłowski; Leikstj.: Guy Coutance
Maria Stuarda (Donizetti) 29 MaíHlj.stj: Eraldo Salmieri; Leikstj.: Dieter Kaegi
Carmen (Bizet) 9 JúnHlj.stj: Bassem Akiki / Tadeusz Kozłowski; Leikstj.: Laco Adamik
Madama Butterfly (Puccini) 22 Sep-12 NóvHlj.stj: Tadeusz Kozłowski; Leikstj.: Janina Niesobska
Tosca (Puccini) 27 Sep-26 NóvHlj.stj: Tadeusz Kozłowski; Leikstj.: Janina Niesobska, Waldemar Zawodziński
Nabucco (Verdi) 2 Okt-27 NóvLeikstj.: Marek Okopiński
Cyganeria (Puccini) 4 Okt-29 DesLeikstj.: Laco Adamik
La traviata (Verdi) 6 OktLeikstj.: Janina Niesobska, Waldemar Zawodziński
Carmen (Bizet) 9 Okt-1 DesLeikstj.: Laco Adamik
Anna Bolena (Donizetti) 13 Okt-8 DesLeikstj.: Janina Niesobska
My Fair Lady (Loewe) 16-17 Okt
Aida (Verdi) 3 Nóv
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 14-17 Des
Poznan, Teatr Wielki  / 
Wesele Figara (Mozart) 6 Okt-21 AprHlj.stj: Zbigniew Graca; Leikstj.: Marek Weiss-Grzesiński
Straszny dwór (Moniuszko) 10 Okt-16 MaíHlj.stj: Maciej Wieloch; Leikstj.: Emil Wesołowski
La traviata (Verdi) 19 Okt-28 FebHlj.stj: Gabriel Chmura; Leikstj.: Marek Weiss-Grzesiński
Cyganeria (Puccini) 27 Okt-4 NóvHlj.stj: Gabriel Chmura; Leikstj.: Ran Arthur Braun
Aida (Verdi) 6 Nóv-5 FebHlj.stj: Gabriel Chmura; Leikstj.: Marek Weiss-Grzesiński
La serva padrona (Pergolesi) 16 Nóv-17 AprHlj.stj: Francesco Bottigliero; Leikstj.: Natalia Babińska
Hamlet (Thomas,A) 17-18 NóvHlj.stj: Tadeusz Kozłowski; Leikstj.: Ignacio Garcia
Lady Macbeth of Mtsensk District (Shostakovich) 30 Nóv-14 FebHlj.stj: Gabriel Chmura; Leikstj.: Marcelo Lombardero(original), Pablo Maritano(revival)
The Marriage (Musorgsky) 4 Des-21 Feb
Eugene Onegin (Tchaikovsky) 7 Des-13 Jan
Anatevka (Bock) 12 Des-8 Feb
Der Freischütz (Weber) 25 Jan-17 Feb
Hänsel und Gretel (Humperdinck) 23 Feb-1 Jún
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 10 Mar-6 AprHlj.stj: Zbigniew Graca; Leikstj.: Marek Weiss-Grzesiński
Nabucco (Verdi) 17-21 Mar
Comedy of the Dumb Wife (Kassern) 7-17 Apr
Werther (Massenet) 12-14 AprHlj.stj: Gabriel Chmura; Leikstj.: Ignacio Garcia
Krol Edyp (Stravinsky) 27 Apr-6 JúnHlj.stj: Gabriel Chmura; Leikstj.: Jacek Przybyłowicz
Tosca (Puccini) 9 Maí-11 JúnHlj.stj: Tadeusz Kozłowski; Leikstj.: Laco Adamik
Cyberiada (Meyer,K) 25-28 MaíHlj.stj: Krzysztof Słowiński; Leikstj.: Ran Arthur Braun
Falstaff (Verdi) 21-25 Jún
Falstaff (Verdi) 21 Sep-9 FebHlj.stj: Gabriel Chmura; Leikstj.: Tomasz Konina
Cyberiada (Meyer,K) 28-29 SepHlj.stj: Krzysztof Słowiński; Leikstj.: Ran Arthur Braun
Parsifal (Wagner) 18 Okt-13 AprHlj.stj: Gabriel Chmura; Leikstj.: Kirsten Dehlholm
Le nozze di Figaro (Mozart) 27 Okt-6 FebHlj.stj: Zbigniew Graca; Leikstj.: Marek Weiss-Grzesiński
Jaś i Małgosia (Humperdinck) 7 Nóv-31 MaíHlj.stj: Agnieszka Nagórka; Leikstj.: Monika Dobrowlańska
Messa da Requiem (Verdi) 17 NóvHlj.stj: Gabriel Chmura
Nabucco (Verdi) 22 Nóv-6 AprHlj.stj: Tadeusz Kozłowski; Leikstj.: Marek Weiss-Grzesiński
The Portrait (Weinberg) 6 Des-19 JanHlj.stj: Tadeusz Kozłowski; Leikstj.: David Pountney(original), Anelia Kadieva(revival)
La traviata (Verdi) 15 Des-4 FebHlj.stj: Gabriel Chmura; Leikstj.: Marek Weiss-Grzesiński
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 8 Jan-6 MaíHlj.stj: Zbigniew Graca; Leikstj.: Marek Weiss-Grzesiński
Aida (Verdi) 12 Jan-9 MarHlj.stj: Gabriel Chmura; Leikstj.: Marek Weiss-Grzesiński
Straszny dwór (Moniuszko) 22 Jan-2 AprHlj.stj: Maciej Wieloch; Leikstj.: Emil Wesołowski
Tosca (Puccini) 23 Feb-30 MarHlj.stj: Tadeusz Kozłowski; Leikstj.: Laco Adamik
Don Giovanni (Mozart) 22-25 MarHlj.stj: Gabriel Chmura; Leikstj.: Pippo Delbono
La bohème (Puccini) 24 Apr-13 MaíHlj.stj: Gabriel Chmura; Leikstj.: Ran Arthur Braun
Carmen (Bizet) 24-28 MaíHlj.stj: Kees Bakels; Leikstj.: Denis Krief
The Angel of the Odd (Coli) 7-14 JúnHlj.stj: Grzegorz Wierus; Leikstj.: Krzysztof Cicheński
Szczecin, Opera na Zamku  / 
Madama Butterfly (Puccini) 14-23 SepHlj.stj: Wojciech Semerau-Siemianowski; Leikstj.: Pia Partum
Wiener Blut (Strauss,J) 26 Okt-19 AprHlj.stj: Piotr Deptuch; Leikstj.: Daniel Kustosik
Fidelio (Beethoven) 17-18 NóvHlj.stj: Piotr Deptuch; Leikstj.: Werner Pichler
Nabucco (Verdi) 23-25 NóvHlj.stj: Vladimir Kiradjiev; Leikstj.: Olga Iwanowna
Zemsta nietoperza (Strauss,J) 4-18 JanHlj.stj: Wojciech Semerau-Siemianowski / Norbert Twórczyński; Leikstj.: Jitka Stokalska
Kraina uśmiechu (Lehár) 1-2 FebHlj.stj: Frank Zacher; Leikstj.: Wiesław Ochmann
Księżniczka czardasza (Kálmán) 22-23 FebHlj.stj: Jerzy Kosek; Leikstj.: Maria Sartowa
Eugene Onegin (Tchaikovsky) 22 Mar-14 AprHlj.stj: Frank Zacher; Leikstj.: Dmitry Bertman
Robinson Crusoe (Offenbach) 22 JúnHlj.stj: Piotr Deptuch; Leikstj.: Martin Otava
Eugene Onegin (Tchaikovsky) 28 Sep-6 AprHlj.stj: Frank Zacher / Jerzy Wołosiuk; Leikstj.: Dmitry Bertman
Madama Butterfly (Puccini) 26-27 OktHlj.stj: Vladimir Kiradjiev; Leikstj.: Pia Partum
Zemsta nietoperza (Strauss,J) 23-24 NóvHlj.stj: Jerzy Wołosiuk; Leikstj.: Jitka Stokalska
Lohengrin (Wagner) 13 Des-11 JanHlj.stj: Golo Berg
Robinson Crusoe (Offenbach) 31 Des-19 JanHlj.stj: Jerzy Wołosiuk / Piotr Deptuch; Leikstj.: Martin Otava
Nabucco (Verdi) 22-23 MarHlj.stj: Vladimir Kiradjiev; Leikstj.: Olga Iwanowna
Warszawa, Teatr Wielki - Opera Narodowa / Polish National Opera  / 
Nabucco (Verdi) 19 Sep-29 JanHlj.stj: Andrzej Straszyński; Leikstj.: Marek Weiss
Manon Lescaut (Puccini) 23 Okt-2 NóvHlj.stj: Patrick Fournillier; Leikstj.: Mariusz Treliński
Madama Butterfly (Puccini) 29 Nóv-4 DesHlj.stj: Tadeusz Kozłowski; Leikstj.: Mariusz Treliński
Pygmalion (concert) (Rameau) 7 DesHlj.stj: Paul Agnew
Eugene Onegin (Tchaikovsky) 8-12 DesHlj.stj: Keri-Lynn Wilson; Leikstj.: Mariusz Treliński
Don Carlos (Verdi) 13-22 JanHlj.stj: Carlo Montanaro; Leikstj.: Willy Decker
The Makropulos Affair (Janáček) 17-23 FebHlj.stj: Gerd Schaller; Leikstj.: Christoph Marthaler
La traviata (Verdi) 1-3 MarHlj.stj: Miguel A Gomez-Martinez; Leikstj.: Mariusz Treliński
Medeamaterial (Dusapin) 8-10 MarHlj.stj: NN; Leikstj.: Barbara Wysocka
Turandot (Puccini) 24-28 MarHlj.stj: Carlo Montanaro; Leikstj.: Mariusz Treliński
Halka (Moniuszko) 4 Apr-14 MaíHlj.stj: Łukasz Borowicz; Leikstj.: Natalia Korczakowska
Lady Sarashina (Eötvös) 7-14 AprHlj.stj: Christian Schumann; Leikstj.: Ushio Amagatsu
Qudsja Zaher (Szymański) 20-24 AprHlj.stj: Wojciech Michiewski; Leikstj.: Eimuntas Nekrošius
Le Rossignol (Stravinsky) 5-8 MaíHlj.stj: Modestas Pitrenas; Leikstj.: Alexander Petrov
Transcryptum (Blecharz) 23-28 MaíHlj.stj: Marta Kluczynska; Leikstj.: Wojtek Blecharz
Der fliegende Holländer (Wagner) 24-31 MaíHlj.stj: Andriy Yurkevych; Leikstj.: Mariusz Treliński
Rigoletto (Verdi) 13-16 JúnHlj.stj: Andriy Yurkevych; Leikstj.: Gilbert Deflo
The Devils of Loudun (Penderecki) 2-8 OktHlj.stj: Lionel Friend; Leikstj.: Keith Warner
Don Carlos (Verdi) 27 Okt-2 NóvHlj.stj: Carlo Montanaro; Leikstj.: Willy Decker
Nabucco (Verdi) 19 Nóv-25 FebHlj.stj: Bassem Akiki; Leikstj.: Marek Weiss
Jolanta (Tchaikovsky) 12-19 DesHlj.stj: Valery Gergiev; Leikstj.: Mariusz Trelinski
Duke Bluebeard's Castle (Bartók) 13-19 DesHlj.stj: Valery Gergiev; Leikstj.: Mariusz Trelinski
Orfeo ed Euridice (Gluck) 10 Jan-21 FebHlj.stj: Łukasz Borowicz; Leikstj.: Mariusz Treliński
Straszny dwór (Moniuszko) 24 Jan-5 JúnHlj.stj: Jakub Chrenowicz; Leikstj.: Mikołaj Grabowski
Qudsja Zaher (Szymański) 2-4 FebHlj.stj: Wojciech Michiewski; Leikstj.: Eimuntas Nekrošius
Le Rossignol (Stravinsky) 15-18 FebHlj.stj: Modestas Pitrenas; Leikstj.: Alexander Petrov
Madame Butterfly (Puccini) 14 Mar-10 MaíHlj.stj: Andriy Yurkevych, Piotr Staniszewski; Leikstj.: Mariusz Treliński
Attila (concert) (Verdi) 15 MarHlj.stj: Carlo Montanaro
Lohengrin (Wagner) 11-17 AprHlj.stj: Stefan Soltesz; Leikstj.: Antony McDonald
Zwycięstwo nad słońcem (Wojciechowski) 26-29 AprLeikstj.: Krzysztof Garbaczewski
Solarize (Stańczyk) 26-29 AprLeikstj.: Krzysztof Garbaczewski
Elektra (Strauss) 4-6 MaíHlj.stj: NN; Leikstj.: Willy Decker
Moby Dick (Knapik) 25-29 JúnHlj.stj: Gabriel Chmura; Leikstj.: Barbara Wysocka
Warszawa, Warszawska Opera Kameralna / Warsaw Chamber Opera  / 
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 25-28 OktHlj.stj: Ruben Silva
The Barber of Seville (Paisiello) 4-6 JanHlj.stj: Tadeusz Karolak; Leikstj.: Jitka Stokalska
Die Zauberflöte (Mozart) 17 Jan-7 JúlHlj.stj: Ruben Silva; Leikstj.: Ryszard Peryt
The Rake's Progress (Stravinsky) 1-4 MarHlj.stj: Charles Olivieri-Munroe; Leikstj.: Marek Weiss
Orfeusz i Eurydyka (concert) (Gluck) 4 AprHlj.stj: Kai Bumann
L'elisir d'amore (Donizetti) 1-2 Maí
Così fan tutte (Mozart) 20-23 JúnHlj.stj: Ruben Silva; Leikstj.: Marek Weiss
Don Giovanni (Mozart) 25 Jún
Le nozze di Figaro (Mozart) 27-30 Jún
La finta giardiniera (Mozart) 2 Júl
La finta semplice (Mozart) 4 Júl
Zaïde (Mozart) 9 Júl
Lo sposo deluso (Mozart) 11 Júl
Der Schauspieldirektor (Mozart) 11 Júl
L'oca del Cairo (Mozart) 11 Júl
Die Entführung aus dem Serail (Mozart) 13-14 Júl
Bastien und Bastienne (Mozart) 18 Júl
Imeneo (Handel) 13-14 SepHlj.stj: Władysław Kłosiewicz; Leikstj.: Ryszard Peryt
The Telephone (Menotti) 27-28 Sep
Così fan tutte (Mozart) 18 Okt-30 Nóv
Suor Angelica (Puccini) 25-26 Okt
Wroclaw, Opera Wrocławska  / 
Straszny dwór (Moniuszko) 8 Sep-16 MaíHlj.stj: Tomasz Szreder; Leikstj.: Laco Adamik
La bohème (Puccini) 9 Sep-19 AprHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Waldemar Zawodziński
Rigoletto (Verdi) 13 Sep-15 MarHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Michał Znaniecki
Czarodziejski flet (Mozart) 14 Sep-18 MaíHlj.stj: Tadeusz Zathey; Leikstj.: Anna Długołęcka
Król Roger (Szymanowski) 15 Sep-12 AprHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Mariusz Treliński
L'elisir d'amore (Donizetti) 16 Sep-20 AprHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Michał Znaniecki
Alice in Wonderland (Chauls) 19 Sep-7 MaíHlj.stj: Bassem Akiki; Leikstj.: Adam Frontczak
Otello (Verdi) 21 Sep-29 MaíHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Michał Znaniecki
Sid, wąż, który chciał śpiewać (Fox) 25 Sep-18 MaíHlj.stj: Bassem Akiki; Leikstj.: Adam Frontczak
Carmen (Bizet) 26 Sep-1 JúnHlj.stj: Tomasz Szreder; Leikstj.: Adam Frontczak
Falstaff (Verdi) 27 Sep-17 MarHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Waldemar Zawodziński
Pułapka (Krauze) 28 SepHlj.stj: Tomasz Szreder; Leikstj.: Ewelina Pietrowiak
Angels in America (Eötvös) 29 SepHlj.stj: Bassem Akiki
La libertà chiama la libertà (Knapik) 30 SepHlj.stj: Jacek Kaspszyk; Leikstj.: Michał Zadara
Ogrod Marty (Duchnowski) 3 OktHlj.stj: Cezary Duchnowski
Zítra se bude... (Březina) 5 OktHlj.stj: Marko Ivanović; Leikstj.: Jiří Nekvasil
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 9 Okt-30 AprHlj.stj: Tadeusz Zathey; Leikstj.: Igor Przegrodzki
Don Giovanni (Mozart) 11 Okt-3 AprHlj.stj: Jari Hämäläinen / Bassem Akiki; Leikstj.: Mariusz Treliński
The Mother of Black-Winged Dreams (Kulenty) 24 OktHlj.stj: Bassem Akiki; Leikstj.: Ewelina Pietrowiak
Les contes d'Hoffmann (Offenbach) 25 Okt-13 AprHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Waldemar Zawodziński
Le nozze di Figaro (Mozart) 26 Okt-5 MaíHlj.stj: Francesco Bottigliero; Leikstj.: Marek Weiss
Boris Godunow (Musorgsky) 28 Okt-17 MaíHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Waldemar Zawodziński
Giovanna d'Arco (Verdi) 30 Okt-16 MarHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Natascha Ursuliak
Halka (Moniuszko) 4 Nóv-2 JúnHlj.stj: Tomasz Szreder; Leikstj.: Laco Adamik
Raj utracony (Penderecki) 7 Nóv-9 MaíHlj.stj: Tomasz Szreder; Leikstj.: Waldemar Zawodziński
Chopin (Orefice) 15 Nóv-8 MaíHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Laco Adamik
Die Frau ohne Schatten (Strauss) 18 Nóv-19 MaíHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Hans-Peter Lehmann
Parsifal (Wagner) 21 Nóv-9 MarHlj.stj: Tomasz Szreder; Leikstj.: Georg Rootering
Samson i Dalila (Saint-Saëns) 27 Nóv-15 MaíHlj.stj: Tadeusz Zathey; Leikstj.: Michał Znaniecki
Così fan tutte (Mozart) 28 Nóv-11 AprHlj.stj: Bassem Akiki; Leikstj.: Michał Znaniecki
Little Red Riding Hood (Pauer) 30 Nóv-2 JúnHlj.stj: Bassem Akiki; Leikstj.: Adam Frontczak
Cavalleria rusticana (Mascagni) 15 Des-5 AprHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Waldemar Zawodziński
Pagliacci (Leoncavallo) 15 Des-5 AprHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Waldemar Zawodziński
Fiddler on the Roof (Bock) 29 Des-25 MaíHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Marek Weiss
Die Fledermaus (Strauss,J) 31 Des-7 JanHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Helena Kaut-Howson
Nabucco (Verdi) 24 Feb-18 AprHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Marek Weiss
La traviata (Verdi) 27 Apr-28 MaíHlj.stj: Bassem Akiki; Leikstj.: Adam Frontczak
Aida (Verdi) 8 JúnHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Adam Frontczak
Tosca (Puccini) 14-30 JúnHlj.stj: Tomasz Szreder; Leikstj.: Adam Frontczak
Little Red Riding Hood (Pauer) 10 Sep-1 AprHlj.stj: Michał Czubaszek; Leikstj.: Adam Frontczak
Le nozze di Figaro (Mozart) 11 Sep-8 MaíHlj.stj: Tadeusz Zathey; Leikstj.: Marek Weiss
La traviata (Verdi) 12 Sep-10 MaíHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Adam Frontczak
Chopin (Orefice) 13 Sep-6 MaíHlj.stj: Ewa Michnik
Rigoletto (Verdi) 14 Sep-5 AprHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Michał Znaniecki
Król Roger (Szymanowski) 15 Sep-24 AprHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Mariusz Treliński
Nabucco (Verdi) 18 Sep-11 AprHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Marek Weiss
Cavalleria rusticana (Mascagni) 19 Sep-10 AprHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Waldemar Zawodziński
Pagliacci (Leoncavallo) 19 Sep-10 AprHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Waldemar Zawodziński
Così fan tutte (Mozart) 20 Sep-15 AprHlj.stj: Tomasz Szreder; Leikstj.: Michał Znaniecki
Carmen (Bizet) 22 Sep-4 MaíHlj.stj: Tomasz Szreder; Leikstj.: Adam Frontczak
L'elisir d'amore (Donizetti) 24 Sep-22 MaíHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Michał Znaniecki
Halka (Moniuszko) 25 Sep-30 MaíHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Laco Adamik
La bohème (Puccini) 26 Sep-6 AprHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Waldemar Zawodziński
Paradise Lost (Penderecki) 27 Sep-31 MaíHlj.stj: Andrzej Straszyński; Leikstj.: Waldemar Zawodziński
Boris Godunov (Musorgsky) 28 Sep-29 MaíHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Waldemar Zawodziński
Die Zauberflöte (Mozart) 29 Sep-9 AprHlj.stj: Tadeusz Zathey; Leikstj.: Anna Długołęcka
Otello (Verdi) 9 Okt-24 MaíHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Michał Znaniecki
The Trap (Krauze) 10 Okt-27 MaíHlj.stj: Tomasz Szreder; Leikstj.: Ewelina Pietrowiak
Les contes d'Hoffmann (Offenbach) 11 Okt-9 MaíHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Waldemar Zawodziński
Falstaff (Verdi) 12 Okt-7 MaíHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Waldemar Zawodziński
Giovanna d'Arco (Verdi) 23 Okt-2 AprHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Natascha Ursuliak
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 27 Okt-13 AprHlj.stj: Tadeusz Zathey; Leikstj.: Igor Przegrodzki
Sid, the serpent who wanted to sing (Fox) 29 Okt-21 MaíHlj.stj: Michał Czubaszek; Leikstj.: Adam Frontczak
Les Pêcheurs de perles (Bizet) 8-17 NóvHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Waldemar Zawodziński
Samson et Dalila (Saint-Saëns) 26 Nóv-30 AprHlj.stj: Tadeusz Zathey; Leikstj.: Michał Znaniecki
Die Frau ohne Schatten (Strauss) 1 Des-26 Apr
The Haunted Manor () 5 Des-23 MaíHlj.stj: Tomasz Szreder; Leikstj.: Lado Adamic
Alice in Wonderland (Chauls) 17 Des-8 AprHlj.stj: Michał Czubaszek; Leikstj.: Adam Frontczak
Anatevka (Bock) 4-19 JanHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Marek Weiss, Adam Frontczak
Die Fledermaus (Strauss,J) 23 Jan-2 FebHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Helena Kaut-Howson
Lucia di Lammermoor (Donizetti) 15 Mar-11 MaíHlj.stj: Tomasz Szreder; Leikstj.: Anette Leistenschneider
Parsifal (Wagner) 17 AprHlj.stj: Walter E Gugerbauer / Tomasz Szreder; Leikstj.: Georg Rootering
Macbeth (Verdi) 13-22 JúnHlj.stj: Ewa Michnik; Leikstj.: Bruno Berger-Gorski