2012/13 > Úkraína 
*Almenn síða     >Operabase Professional 
2012/13 > Úkraína

 Heimsfrumsýning
 Sjaldgæft
 Nýtt verkefni
 Nýtt verkefni hjá þessari stofnun

  
Pólland Hvíta-Rússland Rússland
Slóvakía
Ungverjaland

Úkraína
 
Moldova
Rúmenía

Dnipropetrovsk, Dnipropetrovsk Opera and Ballet  / 

La bohème (Puccini) 15 Mar-19 Maí
Eugene Onegin (Tchaikovsky) 17 Mar-1 Jún
Rigoletto (Verdi) 23 Mar-6 Jún
Carmen (Bizet) 24 Mar-8 Jún
Boris Godunov (Musorgsky) 6 Apr
Aida (Verdi) 14 Apr-15 Jún
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 16 Apr
Il trovatore (Verdi) 28 Apr-21 Jún
Die Fledermaus (Strauss,J) 19 Jún
Iolanta (Tchaikovsky) 26-27 Sep
Die Fledermaus (Strauss,J) 29 Sep-8 Okt
Aida (Verdi) 1 Okt
Turandot (Puccini) 6-31 Okt
Rigoletto (Verdi) 10 Okt
Der Troubadour (Verdi) 12 Okt
Otello (Verdi) 19 Okt
Donetsk, Donbass Opera  / 
Die lustige Witwe (Lehár) 29 Sep-20 Jún
Turandot (Puccini) 30 Sep-11 Apr
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 2 Okt-7 Jún
Mr X (Kálmán) 3 Okt-16 Jún
Die Fledermaus (Strauss,J) 14 Okt-9 Jún
Carmen (Bizet) 18 Okt-29 Maí
Silvia (Kálmán) 20 Okt-2 Jún
La traviata (Verdi) 24 Okt-17 Apr
Natalka Poltavka (Lysenko) 25 Okt-26 Jan
Aida (Verdi) 30 Okt-14 Mar
Der fliegende Holländer (Wagner) 8 Des-22 Maí
La bohème (Puccini) 16 Des-14 Jún
Rigoletto (Verdi) 20 Des-6 Mar
Madama Butterfly (Puccini) 16 Jan-21 Jún
Eugene Onegin (Tchaikovsky) 18 Jan-10 Maí
Iolanta (Tchaikovsky) 19 Jan-12 Maí
Otello (Verdi) 21 Feb
Nabucco (Verdi) 1 Mar
La traviata (Verdi) 13 Okt
Eugene Onegin (Tchaikovsky) 16 Okt
Madama Butterfly (Puccini) 18 Okt
Silvia (Kálmán) 20 Okt
Carmen (Bizet) 24 Okt
Die Fledermaus (Strauss,J) 25 Okt
L'elisir d'amore (Donizetti) 27 Okt
Natalka Poltavka (Lysenko) 31 Okt
Kharkiv, Kharkiv Opera and Ballet  / 
Taras Bulba (Lysenko) 5 Sep-22 Jan
La bohème (Puccini) 8 Sep-7 Okt
Eugene Onegin (Tchaikovsky) 13 Sep-4 Jún
Pikovaya Dama (Tchaikovsky) 20 Sep-5 Jún
Iolanta (Tchaikovsky) 21 Sep-4 Júl
Natalka Poltavka (Lysenko) 25 Sep-13 Jún
Le nozze di Figaro (Mozart) 28 Sep-25 Jún
Samson et Dalila (Saint-Saëns) 2 Okt-18 Maí
Prodaná nevěsta (Smetana) 8 Okt-12 Nóv
Pagliacci (Leoncavallo) 9 Okt-18 Apr
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 26 Okt-18 Jún
Die Fledermaus (Strauss,J) 9 Nóv-29 Jún
Rigoletto (Verdi) 10 Nóv-10 Jan
Zaporozhets za Dunayem (Gulak-Artemovsky) 20 Nóv-6 Júl
Tosca (Puccini) 27 Nóv-27 Mar
Turandot (Puccini) 23 Des-14 Mar
Cherevichki (Tchaikovsky) 12 Jan
Don Juan (Mozart) 19 Jan-11 Jún
Madama Butterfly (Puccini) 31 Jan
Cavalleria rusticana (Mascagni) 8 Feb
Boris Godunov (Musorgsky) 9 Feb
Der Schauspieldirektor (concert) (Mozart) 3 Mar
Aida (Verdi) 16 Mar
Der Schauspieldirektor (Mozart) 2 Apr
The Marriage (Musorgsky) 2 Apr
Aleko (concert) (Rakhmaninov) 5 Apr
Tsarskaya nevesta (Rimsky-Korsakov) 10 Maí
Nabucco (Verdi) 16 Maí
La cambiale di matrimonio (Rossini) 8 Jún
Rita (Donizetti) 8 Jún
Prince Igor (Borodin) 15 Jún
Il trovatore (Verdi) 21 Jún
La traviata (Verdi) 11-13 Júl
Taras Bulba (Lysenko) 6 Sep
La traviata (Verdi) 7 Sep-10 Okt
Pikovaya Dama (Tchaikovsky) 10 Sep-5 Okt
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 17 Sep
Die Fledermaus (Strauss,J) 24 Sep-24 Okt
La bohème (Puccini) 26 Sep
Don Juan (Mozart) 28 Sep
Tosca (Puccini) 8 Okt
Rigoletto (Verdi) 26 Okt
Kyiv, National Opera of Ukraine  / 
Aida (Verdi) 7 Nóv-5 Júl
Don Carlos (Verdi) 9 Nóv-19 Maí
Natalka Poltavka (Lysenko) 10 Nóv-23 Jún
Turandot (Puccini) 14 Nóv-16 Jún
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 16 Nóv-4 Jún
La traviata (Verdi) 21 Nóv-8 Jún
Eugene Onegin (Tchaikovsky) 23 Nóv-10 Maí
Carmen (Bizet) 25 Nóv-14 Jún
Madama Butterfly (Puccini) 29 Nóv-26 Jún
Norma (Bellini) 2 Des-17 Maí
Iolanta (Tchaikovsky) 7 Des-19 Jún
Boris Godunov (Musorgsky) 12 Des-10 Apr
Moses (Skoryk) 15 Des
Manon Lescaut (Puccini) 20 Des-11 Jan
L'elisir d'amore (Donizetti) 27 Des-1 Maí
Macbeth (Verdi) 20 Jan-15 Maí
La cenerentola (Rossini) 23 Jan
Un ballo in maschera (Verdi) 30 Jan-3 Maí
Cavalleria rusticana (Mascagni) 17 Feb
Rigoletto (Verdi) 11 Apr-21 Jún
Aleko (Rachmaninov) 23 Apr
Yaroslav the Wise (Mayboroda) 6 Sep
Natalka Poltavka (Lysenko) 8 Sep-30 Okt
Un ballo in maschera (Verdi) 11 Sep
Moses (Skoryk) 13 Sep
Aida (Verdi) 14 Sep-12 Okt
Don Carlos (Verdi) 20 Sep-23 Okt
Der fliegende Holländer (Wagner) 27-28 SepHlj.stj: Mikhail Sinkevich; Leikstj.: Mara Kurochka
Carmen (Bizet) 2 Okt
Norma (Bellini) 4 Okt
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 5 Okt
Madama Butterfly (Puccini) 8 Okt
La traviata (Verdi) 15 Okt
Macbeth (Verdi) 16 Okt
Rigoletto (Verdi) 18 Okt
Un ballo in maschera (Verdi) 20 Okt
Requiem (Verdi) 26 Okt
Lviv, Lviv National Academic Opera and Ballet Theatre  / 
A Cossack Beyond the Danube (Gulak-Artemovsky) 22 Nóv-7 JúlHlj.stj: Mykhaylo Dutchak / Volodymyr Harbaruk
Natalka Poltavka (Lysenko) 25 Nóv-21 JúlHlj.stj: Mykhaylo Dutchak; Leikstj.: Mykhaylo Dutchak
La bohème (Puccini) 1 Des-15 JúnHlj.stj: Mykhaylo Dutchak
The Elixir of Love (Donizetti) 2 Des-30 Maí
Carmen (Bizet) 8 Des-23 MaíHlj.stj: Volodymyr Harbaruk
Orfeo ed Euridice (Gluck) 9 Des-13 JúlHlj.stj: Mykhaylo Dutchak
Die lustige Witwe (Lehár) 13 Des-1 JúnHlj.stj: Mykhaylo Dutchak; Leikstj.: Halyna Volovetska
A Masked Ball (Verdi) 15 Des-6 JúlHlj.stj: Mykhaylo Dutchak
Pagliacci (Leoncavallo) 16 Des-19 JanHlj.stj: Myron Yusypovych
Aida (Verdi) 23 Des-22 JúnHlj.stj: Myron Yusypovych; Leikstj.: Myron Yusypovych
Die Fledermaus (Strauss,J) 27 Des-7 MaíHlj.stj: Volodymyr Harbaruk
The Magic Flint (Dosenko) 4 Jan-14 JúlHlj.stj: Volodymyr Harbaruk
Madama Butterfly (Puccini) 10 Jan-12 MaíHlj.stj: Mykhaylo Dutchak
La traviata (Verdi) 12 Jan-8 JúnHlj.stj: Mykhaylo Dutchak; Leikstj.: Mykhaylo Dutchak
Stolen Happiness (Meitus) 26 Jan-21 MarHlj.stj: Mykhaylo Dutchak
Nabucco (Verdi) 9 Feb-11 JúlHlj.stj: Myron Yusypovych; Leikstj.: Myron Yusypovych
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 13 Feb-4 JúlHlj.stj: Mykhaylo Dutchak
Straszny dwór (Moniuszko) 23 Feb-30 Apr
Cavalleria rusticana (Mascagni) 24 Feb-10 MarHlj.stj: Myron Yusypovych; Leikstj.: Roman Valko
Il trovatore (Verdi) 2 MarHlj.stj: Volodymyr Harbaruk
Rigoletto (Verdi) 24 Mar-25 MaíHlj.stj: Mykhaylo Dutchak
Tosca (Puccini) 30 Mar-18 JúlHlj.stj: Mykhaylo Dutchak; Leikstj.: Tadey Ryndzak
Die Zauberflöte (Mozart) 13 Apr-20 Júl
Messa da Requiem (Verdi) 26 Apr-20 Jún
Moses (Skoryk) 26 AprHlj.stj: Mykhaylo Dutchak; Leikstj.: Mykhaylo Dutchak
A Cossack Beyond the Danube (Gulak-Artemovsky) 25 Ág-8 Sep
Die Zauberflöte (Mozart) 29 Ág
L'elisir d'amore (Donizetti) 31 Ág-22 Sep
Orfeo ed Euridice (Gluck) 5 Sep
La traviata (Verdi) 7 Sep
Der fliegende Holländer (Wagner) 12-13 SepHlj.stj: Mikhail Sinkevich; Leikstj.: Mara Kurochka
The Magic Flint (Dosenko) 15 Sep
Madama Butterfly (Puccini) 19 Sep
Die lustige Witwe (Lehár) 21 Sep
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 28 Sep
Natalka Poltavka (Lysenko) 29 Sep
Odessa, Odessa Opera and Ballet  / 
Prince Igor (Borodin) 25 Ág-30 Mar
Messa da Requiem (Verdi) 28 Ág-3 Maí
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 30 Ág-11 Jún
Mozart and Salieri (Rimsky-Korsakov) 6 Sep-15 Maí
Madama Butterfly (Puccini) 9 Sep-15 Jún
Lucia di Lammermoor (Donizetti) 11 Sep-17 Maí
Iolanta (Tchaikovsky) 13 Sep-19 Maí
Don Giovanni (Mozart) 22 Sep-19 Apr
La traviata (Verdi) 23 Sep-13 Jún
La bohème (Puccini) 27 Sep-16 Apr
Aida (Verdi) 5 Okt-5 Jún
Rigoletto (Verdi) 9 Okt-12 Maí
A Cossack Beyond the Danube (Gulak-Artemovsky) 13 Okt-17 Mar
Katerina (Arkas) 19 Okt-23 Apr
Il trovatore (Verdi) 21 Okt-21 Jún
Pagliacci (Leoncavallo) 8 Nóv-27 Jún
Turandot (Puccini) 25 Nóv-7 Jún
Opera anthology (Wagner) 16 Des-22 MaíHlj.stj: Alekandru Samoile
Opera anthology (Tchaikovsky) 26 Jan
Tosca (Puccini) 3 Feb-30 Jún
La serva padrona (Pergolesi) 19 Apr-16 MaíHlj.stj: Valery Regrut; Leikstj.: Oksana Taranenko
Alcide (Bortnyansky) 4-20 Jún
Prince Igor (Borodin) 28 Ág-4 Okt
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 30 Ág-27 Okt
Der fliegende Holländer (Wagner) 6-7 SepHlj.stj: Mikhail Sinkevich; Leikstj.: Mara Kurochka
Iolanta (Tchaikovsky) 10 Sep-24 Okt
Il trovatore (Verdi) 12 Sep
La traviata (Verdi) 14 Sep-1 Okt
Don Giovanni (Mozart) 19 Sep
Un ballo in maschera (Verdi) 26 Sep
Madama Butterfly (Puccini) 28 Sep
Aida (Verdi) 10 Okt
Pikovaja Dama (Tchaikovsky) 19-25 Okt
Rigoletto (Verdi) 31 Okt