2013/14 > Úkraína 
*Almenn síða     >Operabase Professional 
2013/14 > Úkraína

 Heimsfrumsýning
 Sjaldgæft
 Nýtt verkefni
 Nýtt verkefni hjá þessari stofnun

  
Pólland Hvíta-Rússland Rússland
Slóvakía
Ungverjaland

Úkraína
 
Moldova
Rúmenía

Dnipropetrovsk, Dnipropetrovsk Opera and Ballet  / 

Iolanta (Tchaikovsky,P) 26 Sep-11 Feb
Die Fledermaus (Strauss,J) 29 Sep-23 Mar
Aida (Verdi) 1 Okt
Turandot (Puccini) 6 Okt-22 Feb
Rigoletto (Verdi) 10 Okt-2 Mar
Der Troubadour (Verdi) 12 Okt-9 Feb
Otello (Verdi) 19 Okt
Eugene Onegin (Tchaikovsky,P) 18 Des-14 Feb
Boris Godunov (Musorgsky) 18 Jan
Pagliacci (Leoncavallo) 1 Feb-15 Mar
Carmen (Bizet) 27 Mar
Donetsk, Donbass Opera  / 
La traviata (Verdi) 13 Okt-2 Mar
Eugene Onegin (Tchaikovsky,P) 16 Okt-30 Apr
Madama Butterfly (Puccini) 18 Okt-27 Apr
Silvia (Kálmán) 20 Okt-13 Apr
Carmen (Bizet) 24 Okt-16 Jan
Die Fledermaus (Strauss,J) 25 Okt-25 Apr
L'elisir d'amore (Donizetti) 27 Okt-13 Feb
Natalka Poltavka (Lysenko) 31 Okt-11 Apr
Die lustige Witwe (Lehár) 1 Nóv-4 Apr
Der fliegende Holländer (Wagner) 9 Nóv-7 Feb
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 14 Nóv-6 Apr
Mr X (Kálmán) 15 Nóv-28 Feb
Aida (Verdi) 13 Des-24 Apr
La bohème (Puccini) 15 Des-14 Feb
Pagliacci (Leoncavallo) 23 Jan
Turandot (Puccini) 26 Jan
Iolanta (Tchaikovsky,P) 16 Mar
Kharkiv, Kharkiv Opera and Ballet  / 
Taras Bulba (Lysenko) 6 Sep-21 Jan
La traviata (Verdi) 7 Sep-12 Jan
Pikovaya Dama (Tchaikovsky,P) 10 Sep-5 Okt
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 17 Sep-2 Jan
Die Fledermaus (Strauss,J) 24 Sep-12 Apr
La bohème (Puccini) 26 Sep
Don Juan (Mozart) 28 Sep
Tosca (Puccini) 8 Okt
Rigoletto (Verdi) 26 Okt-19 Nóv
Eugene Onegin (Tchaikovsky,P) 7 Nóv-18 Mar
Aida (Verdi) 15 Nóv
Nabucco (Verdi) 17 Nóv
Der Troubadour (Verdi) 20 Nóv
Otello (Verdi) 21 Nóv-24 Apr
Boris Godunov (Musorgsky) 1 Des-27 Feb
Natalka Poltavka (Lysenko) 3 Des-11 Mar
Otello (Verdi) 5 Des
La cambiale di matrimonio (Rossini) 6 Des-8 Apr
Rita (Donizetti) 6 Des-8 Apr
Turandot (Puccini) 7 Des-10 Apr
Le nozze di Figaro (Mozart) 10 Des
Iolanta (Tchaikovsky,P) 13 Des-15 Apr
Zaporozhets za Dunayem (Gulak-Artemovsky) 17 Des
Cherevichki (Tchaikovsky,P) 16 Jan
Der Schauspieldirektor (Mozart) 25 Jan
Yarema and Danilo (Lyadova) 26 Jan-23 Feb
Prince Igor (Borodin) 8 Feb
Poet (Kolodub) 5 Mar
Kyiv, National Opera of Ukraine  / 
Yaroslav the Wise (Mayboroda) 6 Sep
Natalka Poltavka (Lysenko) 8 Sep-20 Apr
Un ballo in maschera (Verdi) 11 Sep-30 Apr
Moses (Skoryk) 13 Sep-25 Apr
Aida (Verdi) 14 Sep-18 Apr
Don Carlos (Verdi) 20 Sep-12 Apr
Der fliegende Holländer (Wagner) 27-28 SepHlj.stj: Mikhail Sinkevich; Leikstj.: Mara Kurochka
Carmen (Bizet) 2 Okt-3 Apr
Norma (Bellini) 4 Okt-8 Feb
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 5 Okt-29 Mar
Madama Butterfly (Puccini) 8 Okt-21 Mar
La traviata (Verdi) 15 Okt-4 Apr
Macbeth (Verdi) 16 Okt-28 Feb
Rigoletto (Verdi) 18 Okt-26 Mar
Requiem (Verdi) 26 Okt
Turandot (Puccini) 14 Nóv-19 Mar
The Tale of Tsar Saltan (Rimsky-Korsakov) 16 Nóv-27 Apr
L'elisir d'amore (Donizetti) 20 Nóv-6 Apr
Iolanta (Tchaikovsky,P) 27 Nóv-10 Jan
Boris Godunov (Musorgsky) 30 Nóv-9 Apr
Aleko (Rachmaninov) 7 Des-11 Apr
Eugene Onegin (Tchaikovsky,P) 13 Des-16 Apr
La cenerentola (Rossini) 20 Feb
Manon Lescaut (Puccini) 26 Feb
Lviv, Lviv National Academic Opera and Ballet Theatre  / 
A Cossack Beyond the Danube (Gulak-Artemovsky) 25 Ág-2 Mar
Die Zauberflöte (Mozart) 29 Ág-14 Nóv
L'elisir d'amore (Donizetti) 31 Ág-8 Feb
Orfeo ed Euridice (Gluck) 5 Sep-13 Feb
La traviata (Verdi) 7 Sep-20 Feb
Der fliegende Holländer (Wagner) 12-13 SepHlj.stj: Mikhail Sinkevich; Leikstj.: Mara Kurochka
The Magic Flint (Dosenko) 15 Sep-3 Nóv
Madama Butterfly (Puccini) 19 Sep-7 Feb
Die lustige Witwe (Lehár) 21 Sep-23 Jan
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 28 Sep-8 Des
Natalka Poltavka (Lysenko) 29 Sep-6 Feb
Die Fledermaus (Strauss,J) 6 Okt-6 Mar
Nabucco (Verdi) 12 Okt-1 Mar
Rigoletto (Verdi) 2 Nóv-9 Feb
Der Zigeunerbaron (Strauss,J) 7 Nóv-27 Feb
Un ballo in maschera (Verdi) 9 Nóv-7 Des
Straszny dwór (Moniuszko) 10 Nóv
Halka (Moniuszko) 16 Nóv
Pagliacci (Leoncavallo) 17 Nóv-5 Jan
Stolen Happiness (Meitus) 23 Nóv-12 DesHlj.stj: Mykhaylo Dutchak
La bohème (Puccini) 15 Des-11 Jan
Il trovatore (Verdi) 25 Jan
Aida (Verdi) 1 Feb
Iolanta (Tchaikovsky,P) 16 Feb
Tosca (Puccini) 22 Feb
Odessa, Odessa Opera and Ballet  / 
Prince Igor (Borodin) 28 Ág-13 FebHlj.stj: Igor Tchernetsky
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 30 Ág-1 MarHlj.stj: Aleksandru Samoilă
Der fliegende Holländer (Wagner) 6-7 SepHlj.stj: Mikhail Sinkevich; Leikstj.: Mara Kurochka
Iolanta (Tchaikovsky,P) 10 Sep-12 Mar
Il trovatore (Verdi) 12 Sep-22 Feb
La traviata (Verdi) 14 Sep-26 Mar
Don Giovanni (Mozart) 19 Sep-26 Des
Un ballo in maschera (Verdi) 26 Sep-28 Mar
Madama Butterfly (Puccini) 28 Sep-23 Mar
Aida (Verdi) 10 Okt-5 Des
Pikovaja Dama (Tchaikovsky,P) 19 Okt-21 MarHlj.stj: Aleksandru Samoilă; Leikstj.: Alexander Titel
Rigoletto (Verdi) 31 Okt-16 Jan
La serva padrona (Pergolesi) 7 Nóv-23 Feb
Lucia di Lammermoor (Donizetti) 8 Nóv-6 Mar
La bohème (Puccini) 17 Nóv-19 Mar
Katerina (Arkas) 21 Nóv
Turandot (Puccini) 18 Jan-15 Mar