2017/18 > Belgía 
*Almenn síða   >Operabase Professional 
2017/18 > Belgía

 Heimsfrumsýning
 Sjaldgæft
 Nýtt verkefni
 Nýtt verkefni hjá þessari stofnun

  
Bretland Holland

Belgía
 
Þýskaland
Frakkland Lúxemborg

Antwerpen, Opera Vlaanderen  / 

Das Wunder der Heliane (Korngold) 15-23 SepHlj.stj: Alexander Joel; Leikstj.: David Bösch
Le Duc d'Albe (Donizetti) 17 Nóv-6 DesHlj.stj: Andriy Yurkevych; Leikstj.: Carlos Wagner
Falstaff (Verdi) 13-31 DesHlj.stj: Tomáš Netopil; Leikstj.: Christoph Waltz
Pelléas et Mélisande (Debussy) 2-13 FebHlj.stj: Alejo Pérez; Leikstj.: Sidi Larbi Cherkaoui, Damien Jalet
Parsifal (Wagner) 18 Mar-4 AprHlj.stj: Cornelius Meister; Leikstj.: Tatjana Gürbaca
La clemenza di Tito (Mozart) 6-13 MaíHlj.stj: Stefano Montanari; Leikstj.: Michael Hampe
The Gambler (Prokofiev,S) 13-19 JúnHlj.stj: Dmitri Jurowski; Leikstj.: Karin Henkel
Lohengrin (Wagner) 20-28 SepHlj.stj: Alejo Pérez; Leikstj.: David Alden
Satyagraha (Glass) 18 Nóv-2 DesHlj.stj: Koen Kessels; Leikstj.: Sidi Larbi Cherkaoui
Les Pêcheurs de perles (Bizet) 14-31 DesHlj.stj: David Reiland; Leikstj.: FC Bergman
Cardillac (Hindemith) 3-12 FebHlj.stj: Dmitri Jurowski; Leikstj.: Guy Joosten
La juive (Halévy) 10-21 MarHlj.stj: Antonino Fogliani; Leikstj.: Peter Konwitschny
Les Bienveillantes (Parra) 24 Apr-2 MaíHlj.stj: Peter Rundel; Leikstj.: Calixto Bieito
Macbeth (Verdi) 21 Jún-6 JúlHlj.stj: Paolo Carignani; Leikstj.: Michael Thalheimer
Bruxelles, La Monnaie/De Munt  / 
Pinocchio (Boesmans) 5-16 SepHlj.stj: Patrick Davin; Leikstj.: Joël Pommerat
Tancredi (concert) (Rossini) 11-14 OktHlj.stj: Giuliano Carella
Leonore (concert) (Beethoven) 26 OktHlj.stj: René Jacobs
Lucio Silla (Mozart) 29 Okt-15 NóvHlj.stj: Antonello Manacorda; Leikstj.: Tobias Kratzer
Dialogues des Carmélites (Poulenc) 8-23 DesHlj.stj: Alain Altinoglu; Leikstj.: Olivier Py
Il prigioniero (Dallapiccola) 16-27 JanHlj.stj: Franck Ollu; Leikstj.: Andrea Breth
Das Gehege (Rihm) 16-27 JanHlj.stj: Franck Ollu; Leikstj.: Andrea Breth
Cavalleria rusticana (Mascagni) 6-22 MarHlj.stj: Evelino Pidò; Leikstj.: Damiano Michieletto
Pagliacci (Leoncavallo) 6-22 MarHlj.stj: Evelino Pidò; Leikstj.: Damiano Michieletto
Lohengrin (Wagner) 19 Apr-6 MaíHlj.stj: Alain Altinoglu; Leikstj.: Olivier Py
Le Château de Barbe-Bleue (Bartók) 8-24 JúnHlj.stj: Alain Altinoglu; Leikstj.: Christophe Coppens
L'homme de la Mancha (Leigh) 14-27 SepHlj.stj: Bassem Akiki; Leikstj.: Michael De Cock, Junior Mthombeni
Die Zauberflöte (Mozart) 18 Sep-3 OktHlj.stj: Antonello Manacorda / Ben Glassberg; Leikstj.: Romeo Castellucci
De la maison des morts (Janáček) 6-17 NóvHlj.stj: Michael Boder; Leikstj.: Krzysztof Warlikowski
Don Pasquale (Donizetti) 9-23 DesHlj.stj: Alain Altinoglu; Leikstj.: Laurent Pelly
La Gioconda (Ponchielli) 29 Jan-12 FebHlj.stj: Paolo Carignani; Leikstj.: Olivier Py
Frankenstein (Grey) 8-20 MarHlj.stj: Bassem Akiki; Leikstj.: Alex Ollé
The Rake's Progress (concert) (Stravinsky) 25-26 MarHlj.stj: Barbara Hannigan
Robert le diable (concert) (Meyerbeer) 2-5 AprHlj.stj: Evelino Pidò
Tristan und Isolde (Wagner) 2-19 MaíHlj.stj: Alain Altinoglu; Leikstj.: Ralf Pleger
Le Conte du tsar Saltan (Rimsky-Korsakov) 11-29 JúnHlj.stj: Alain Altinoglu; Leikstj.: Dmitri Tcherniakov
Liège, Opéra Royal de Wallonie  / 
Manon Lescaut (Puccini) 19-30 SepHlj.stj: Speranza Scappucci; Leikstj.: Stefano Mazzonis di Pralafera
Norma (Bellini) 19 Okt-4 NóvHlj.stj: Massimo Zanetti; Leikstj.: Davide Garattini Raimondi
La favorite (Donizetti) 16-28 NóvHlj.stj: Luciano Acocella; Leikstj.: Rosetta Cucchi
Rigoletto (Verdi) 21 Des-6 JanHlj.stj: Giampaolo Bisanti; Leikstj.: Stefano Mazzonis di Pralafera
Carmen (Bizet) 26 Jan-9 FebHlj.stj: Speranza Scappucci; Leikstj.: Henning Brockhaus
Le Domino noir (Auber) 23 Feb-3 MarHlj.stj: Patrick Davin; Leikstj.: Christian Hecq, Valérie Lesort
Le nozze di Figaro (Mozart) 6-14 AprHlj.stj: Christophe Rousset; Leikstj.: Emilio Sagi
La donna del lago (Rossini) 5-15 MaíHlj.stj: Michele Mariotti; Leikstj.: Damiano Michieletto
Macbeth (Verdi) 12-26 JúnHlj.stj: Paolo Arrivabeni; Leikstj.: Stefano Mazzonis di Pralafera
Il trovatore (Verdi) 16-28 SepHlj.stj: Daniel Oren; Leikstj.: Stefano Vizioli
Il matrimonio segreto (Cimarosa) 19-27 OktHlj.stj: Ayrton Desimpelaere; Leikstj.: Stefano Mazzonis di Pralafera
Cendrillon (Viardot) 20-27 OktLeikstj.: Davide Garattini Raimondi
Messa da Requiem (concert) (Verdi) 26-28 OktHlj.stj: Speranza Scappucci
Tosca (Puccini) 20-30 NóvHlj.stj: Gianluigi Gelmetti; Leikstj.: Claire Servais
Le comte Ory (Rossini) 21 Des-2 JanHlj.stj: Jordi Bernàcer; Leikstj.: Denis Podalydès
Faust (Gounod) 23 Jan-2 FebHlj.stj: Patrick Davin; Leikstj.: Stefano Poda
I Was Looking at the Ceiling and then I Saw the Sky (Adams) 30 Jan-3 FebHlj.stj: Philippe Gérard; Leikstj.: Marianne Pousseur, Enrico Bagnoli
Aida (Verdi) 26 Feb-14 MarHlj.stj: Speranza Scappucci; Leikstj.: Stefano Mazzonis di Pralafera
Anna Bolena (Donizetti) 9-20 AprHlj.stj: Giampaolo Bisanti; Leikstj.: Stefano Mazzonis di Pralafera
La clemenza di Tito (Mozart) 15-24 MaíHlj.stj: Thomas Rösner; Leikstj.: Julien Lubek, Cécile Roussat
I puritani (Bellini) 16-28 JúnHlj.stj: Speranza Scappucci; Leikstj.: Vincent Boussard