2017/18 > Búlgaría 
*Almenn síða   >Operabase Professional 
2017/18 > Búlgaría

 Heimsfrumsýning
 Sjaldgæft
 Nýtt verkefni
 Nýtt verkefni hjá þessari stofnun

  
Serbía Rúmenía
Makedónía

Búlgaría
 
Grikkland Tyrkland

Bourgas, State Opera Bourgas  / 

Madama Butterfly (Puccini) 5 OktHlj.stj: Chris McCracken; Leikstj.: Aleksandar Tekeliev
Nabucco (Verdi) 18 Okt
Samson et Dalila (Saint-Saëns) 25 Okt-28 NóvHlj.stj: Chris McCracken; Leikstj.: Aleksandar Tekeliev
Plovdiv, State Opera Plovdiv  / 
La traviata (Verdi) 19 Okt-17 NóvLeikstj.: Nina Naydenova
Carmen (Bizet) 28 Okt-9 NóvHlj.stj: Konstantin Dobroikov; Leikstj.: Maria Elena Mexia
Il trovatore (Verdi) 25 NóvHlj.stj: Niksha Bareza; Leikstj.: Ursula Horner
Ruse, State Opera Rousse  / 
Gianni Schicchi (Puccini) 25 ÁgHlj.stj: Nayden Todorov; Leikstj.: Tatjana Sokolova
Yevgeny Onegin (Tchaikovsky,P) 14 SepHlj.stj: Nicholas McRoberts; Leikstj.: Boyko Bogdanov
Der fliegende Holländer (concert) (Wagner) 18 SepHlj.stj: Nicholas McRoberts
La traviata (Verdi) 21-25 SepHlj.stj: Nicholas McRoberts; Leikstj.: Georgi Dimitrov
Il maestro di musica (Pergolesi) 18 Okt-9 NóvHlj.stj: Federico Marchionda; Leikstj.: Plamen Beykov
Man of La Mancha (Leigh) 12 Nóv-10 DesHlj.stj: Gancho Ganchev; Leikstj.: Boris Pankin
Rigoletto (Verdi) 15 NóvHlj.stj: Georgi Dimitrov; Leikstj.: Pavel Gerdjikov
Suor Angelica (Puccini) 18 NóvHlj.stj: Massimo Testa; Leikstj.: Tatiana Sokolova
Carmen (Bizet) 22 NóvHlj.stj: Yuri Ilinov; Leikstj.: Cristian Mihăilescu
Turandot (Puccini) 30 NóvHlj.stj: David Crescenzi; Leikstj.: Nina Naydenova
Don Giovanni (Mozart) 5 DesHlj.stj: Viliana Valtcheva; Leikstj.: Ivan Savov
Tosca (Puccini) 14 DesHlj.stj: Georgi Dimitrov; Leikstj.: Ognian Draganoff
Sofia, Софийска опера и балет / Sofia Opera and Ballet  / 
Il tabarro (Puccini) 4-6 Ág
Gianni Schicchi (Puccini) 4-6 Ág
Parsifal (Wagner) 1 OktHlj.stj: Ira Levin; Leikstj.: Plamen Kartaloff
Die Zauberflöte für Kinder (Mozart) 6 Okt-3 DesHlj.stj: Zhorzh Dimitrov; Leikstj.: Yuliya Krasteva
La Cenerentola (Rossini) 7 Okt-13 JanHlj.stj: Zhorzh Dimitrov; Leikstj.: Vera Petrova
Norma (Bellini) 13-15 OktHlj.stj: Grigor Palikarov; Leikstj.: Hugo De Ana
Don Carlo (Verdi) 20-22 OktHlj.stj: Ira Levin; Leikstj.: Plamen Kartaloff
Das Rheingold für Kinder (Wagner) 20 Okt-19 NóvHlj.stj: Velizar Genchev; Leikstj.: Yuliya Krasteva
Hänsel und Gretel (Humperdinck) 22 Okt-2 DesHlj.stj: Boris Spasov / Zhorzh Dimitrov; Leikstj.: Krasimir Tsanovski
Carmen (Bizet) 3-12 NóvHlj.stj: Keitaro Harada / Grigor Palikarov; Leikstj.: Plamen Kartaloff
Tosca (Puccini) 8 Des-5 Ág
Amahl and the Night Visitors (Menotti) 22-26 Des
Turandot (Puccini) 12 Jan-2 Mar
Werther (concert) (Massenet) 18 Jan
La traviata (Verdi) 19-21 Jan
Yevgeny Onegin (Tchaikovsky,P) 24 Jan-1 Jún
Rigoletto (Verdi) 26 Jan-31 Maí
Un ballo in maschera (Verdi) 15-16 Feb
Lakmé (Delibes) 22 Feb-24 Mar
Gianni Schicchi (Puccini) 5 Apr
Cavalleria rusticana (Mascagni) 5 Apr
Das Rheingold (Wagner) 18 Maí
Die Walküre (Wagner) 19 Maí
Siegfried (Wagner) 21 Maí
Götterdämmerung (Wagner) 23 Maí
Aida (Verdi) 8-10 Jún
L'elisir d'amore (Donizetti) 22 Jún
Das Rheingold (Wagner) 5 Júl
Die Walküre (Wagner) 6 Júl
Siegfried (Wagner) 8 Júl
Götterdämmerung (Wagner) 10 Júl
Das Rheingold (Wagner) 14 Júl
Don Carlo (Verdi) 15 Júl
Il trovatore (Verdi) 20-22 Júl
Turandot (Puccini) 27 Júl
La bohème (Puccini) 29 Júl
Il tabarro (Puccini) 4 Ág
Suor Angelica (Puccini) 4 Ág
Gianni Schicchi (Puccini) 4 Ág
Stara Zagora, State Opera Stara Zagora  / 
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 6 Okt-11 Nóv
La vie parisienne (Offenbach) 10 Okt
Don Carlos (Verdi) 19-26 OktHlj.stj: Ivailo Krinchev; Leikstj.: Slavcho Nikolov
Tosca (Puccini) 8 Nóv
La bohème (Puccini) 16 DesHlj.stj: Enrico Fontana; Leikstj.: Ognian Draganoff
Varna, State Opera Varna  / 
Il Barbiere di Siviglia (Rossini) 3 NóvHlj.stj: Grigor Palikarov; Leikstj.: Kuzman Popov
Il Trovatore (Verdi) 8 NóvHlj.stj: Dario Macellari; Leikstj.: Kuzman Popov
Cats (Lloyd Webber) 13-22 NóvHlj.stj: Stratsimir Pavlov; Leikstj.: Svetozar Donev
Nabucco (Verdi) 15 NóvHlj.stj: Borislav Ivanov; Leikstj.: Kuzman Popov
The Three Musketeers (Dunayevsky,M) 18 NóvHlj.stj: Stratsimir Pavlov; Leikstj.: Nikolay Aprilov
Turandot (Puccini) 21 NóvHlj.stj: Jan Van Maanen; Leikstj.: Kuzman Popov
Andrea Chénier (Giordano) 24 NóvHlj.stj: Jan Van Maanen; Leikstj.: Kuzman Popov
Aida (Verdi) 12 DesHlj.stj: Borislav Ivanov; Leikstj.: Kuzman Popov