2017/18 > Hvíta-Rússland 
*Almenn síða   >Operabase Professional 
2017/18 > Hvíta-Rússland

 Heimsfrumsýning
 Sjaldgæft
 Nýtt verkefni
 Nýtt verkefni hjá þessari stofnun

  
Litháen Lettland
Pólland

Hvíta-Rússland
 
Rússland
Úkraína

Minsk, National Academic Bolshoi Theatre Opera and Ballet  / 

La traviata (Verdi) 8 Sep-23 JúnHlj.stj: Andrey Galanov / Aleg Lessoun; Leikstj.: Andrejs Žagars
Carmen (Bizet) 12 Sep-21 JúnHlj.stj: Andrey Galanov / Ivan Kostyakhin; Leikstj.: Galina Galkovskaya
Die Zauberflöte (Mozart) 14 Sep-5 JúnHlj.stj: Manfred Mayrhofer / Ivan Kostyakhin / Aleg Lessoun; Leikstj.: Hans-Joachim Frey
Le nozze di Figaro (Mozart) 17 Sep-26 JúnHlj.stj: Aleg Lessoun / Ivan Kostyakhin; Leikstj.: Mikhail Kislyarov
Yevgeny Onyegin (Tchaikovsky,P) 19 Sep-19 JúnHlj.stj: Alexander Mikhailovich Anissimov / Nikolai Koliadko / Andrey Galanov / Aleg Lessoun / Andrei Ivanou; Leikstj.: Alexander Prokhorenko, Valery Shishov (original)
Der fliegende Holländer (Wagner) 21 Sep-17 MarHlj.stj: Manfred Mayrhofer / Viktor Ploskina / Andrei Ivanou; Leikstj.: Hans-Joachim Frey
Tsarskaya nevesta (Rimsky-Korsakov) 24 Sep-2 MaíHlj.stj: Nikolai Koliadko / Andrey Galanov / Andrei Ivanou; Leikstj.: Mikhail Pandzhavidze
Aida (Verdi) 26 Sep-24 JúnHlj.stj: Vyacheslav Volich / Viktor Ploskina / Ivan Kostyakhin / Andrei Ivanou; Leikstj.: Mikhail Pandzhavidze
Cavalleria rusticana (Mascagni) 28 Sep-7 AprHlj.stj: Viktor Ploskina / Andrey Galanov / Andrei Ivanou; Leikstj.: Mikhail Pandzhavidze
Viva la Mamma (Donizetti) 4 Okt-4 JúnHlj.stj: Ivan Kostyakhin; Leikstj.: Elena Medyakova
Un ballo in maschera (Verdi) 12 Okt-12 AprHlj.stj: Nikolai Koliadko / Viktor Ploskina; Leikstj.: Semen Stein
Rigoletto (Verdi) 14 Okt-12 JúnHlj.stj: Viktor Ploskina / Andrei Ivanou; Leikstj.: Neeme Kuningas
Turandot (Puccini) 19 Okt-10 MaíHlj.stj: Viktor Ploskina / Andrei Ivanou; Leikstj.: Mikhail Pandzhavidze
Madama Butterfly (Puccini) 21 Okt-14 AprHlj.stj: Tatyana Kolomiyceva / Viktor Ploskina / Andrey Galanov / Andrei Ivanou; Leikstj.: Oleg Moralev
Pagliacci (Leoncavallo) 26 Okt-3 FebHlj.stj: Viktor Ploskina / Andrei Ivanou / Ivan Kostyakhin; Leikstj.: Mikhail Pandzhavidze
Iolanta (Tchaikovsky,P) 1 Nóv-7 JúnHlj.stj: Andrey Galanov / Andrei Ivanou / Aleg Lessoun; Leikstj.: Margarita Izvorska-Elizarieva
Kashchey the Immortal (Rimsky-Korsakov) 5 Nóv-16 MarHlj.stj: Ivan Kostyakhin / Andrey Galanov; Leikstj.: Galina Galkovskaya
Pikovaya Dama (Tchaikovsky,P) 10 Nóv-10 JúnHlj.stj: Andrey Galanov / Ivan Kostyakhin; Leikstj.: Plamen Kartaloff
Der fliegende Holländer (Wagner) 16 Nóv-17 MarHlj.stj: Manfred Mayrhofer / Viktor Ploskina / Andrei Ivanou; Leikstj.: Hans-Joachim Frey
Macbeth (Verdi) 25 Nóv-28 MaíHlj.stj: Viktor Ploskina / Andrey Ivanov / Ivan Kostyakhin; Leikstj.: Mikhail Pandzhavidze
Madama Butterfly (Puccini) 20 Jan-14 AprHlj.stj: Tatyana Kolomiytseva / Andrey Galanov / Viktor Ploskina; Leikstj.: Oleg Moralev
Tosca (Puccini) 24 Feb-17 JúnHlj.stj: Gianluca Marcianò / Andrey Ivanov / Andrey Galanov; Leikstj.: Mikhail Pandzhavidze
Kashchey the Immortal (Rimsky-Korsakov) 16 MarHlj.stj: Ivan Kostyakhin / Andrey Galanov; Leikstj.: Galina Galkovskaya
La bohème (Puccini) 25 Apr-27 JúnHlj.stj: Viktor Ploskina; Leikstj.: Alexander Titel
Salome (Strauss) 9 Sep-20 DesHlj.stj: Viktor Ploskina / Andrei Ivanou; Leikstj.: Mikhail Pandzhavidze
Tosca (Puccini) 12 Sep-16 DesLeikstj.: Mikhail Pandzhavidze
Aida (Verdi) 16 Sep-24 NóvLeikstj.: Mikhail Pandzhavidze
La bohème (Puccini) 18 Sep-17 DesLeikstj.: Alexander Titel
La traviata (Verdi) 20 Sep-13 NóvLeikstj.: Andrejs Žagars
Carmen (Bizet) 24 Sep-27 NóvLeikstj.: Galina Galkovskaya
Tsarskaya nevesta (Rimsky-Korsakov) 26 Sep-22 NóvLeikstj.: Mikhail Pandzhavidze
Macbeth (Verdi) 28 Sep-7 DesLeikstj.: Mikhail Pandzhavidze
Turandot (Puccini) 3 OktLeikstj.: Mikhail Pandzhavidze
Le nozze di Figaro (Mozart) 5 Okt-10 NóvLeikstj.: Mikhail Kislyarov
Die Zauberflöte (Mozart) 7 Okt-17 NóvLeikstj.: Hans-Joachim Frey
Pagliacci (Leoncavallo) 7 OktLeikstj.: Mikhail Pandzhavidze
Yevgeny Onyegin (Tchaikovsky,P) 9 Okt-3 NóvLeikstj.: Alexander Prokhorenko, Valery Shishov (original)
Die Zauberflöte (Mozart) 9 Okt-16 NóvLeikstj.: Hans-Joachim Frey
Der fliegende Holländer (Wagner) 11 Okt-2 DesLeikstj.: Hans-Joachim Frey
Pagliacci (Leoncavallo) 14 OktLeikstj.: Mikhail Pandzhavidze
Pikovaya Dama (Tchaikovsky,P) 16 OktLeikstj.: Plamen Kartaloff
Yevgeny Onyegin (Tchaikovsky,P) 18 Okt-3 NóvLeikstj.: Alexander Prokhorenko, Valery Shishov (original)
Cavalleria rusticana (Mascagni) 20 OktLeikstj.: Mikhail Pandzhavidze
Iolanta (Tchaikovsky,P) 24 OktLeikstj.: Margarita Izvorska-Elizarieva
Pikovaya Dama (Tchaikovsky,P) 25 OktLeikstj.: Plamen Kartaloff
Cavalleria rusticana (Mascagni) 27 OktLeikstj.: Mikhail Pandzhavidze
Madama Butterfly (Puccini) 1 NóvLeikstj.: Oleg Moralev
Rigoletto (Verdi) 29 NóvLeikstj.: Neeme Kuningas
Don Pasquale (Donizetti) 13 DesHlj.stj: Viktor Ploskina; Leikstj.: Mikhail Pandzhavidze