2017/18 > Tékkland 
*Almenn síða   >Operabase Professional 
2017/18 > Tékkland

 Heimsfrumsýning
 Sjaldgæft
 Nýtt verkefni
 Nýtt verkefni hjá þessari stofnun

  
Pólland
Þýskaland

Tékkland
 
Austurríki Slóvakía
Ungverjaland

Brno, ND Brno  / 

Nabucco (Verdi) 31 Ág-6 JúnHlj.stj: Jakub Klecker / Jaroslav Kyzlink; Leikstj.: György Selmeczi
The Devil and Kate (Dvořák,A) 9 Sep-22 JúnHlj.stj: Jakub Klecker / Robert Kružík; Leikstj.: Jiří Heřman
Le comte Ory (Rossini) 12 Sep-10 MaíHlj.stj: Robert Kružík / Pavel Šnajdr; Leikstj.: Lenka Flory
Rules for Good Manners in the Modern World (Nejtek) 15 Sep-20 JúnHlj.stj: Pavel Šnajdr; Leikstj.: Jiří Adámek
L'elisir d'amore (Donizetti) 20 Okt-21 AprHlj.stj: Ondrej Olos; Leikstj.: Magdalena Švecová
Powder her face (Adès) 2 Nóv-25 AprHlj.stj: Marko Ivanović / Pavel Šnajdr; Leikstj.: Tomáš Studený
The Kiss (Smetana) 10 Nóv-27 AprHlj.stj: Jakub Klecker; Leikstj.: Linda Keprtová
Carmen (Bizet) 1 Des-3 MarHlj.stj: Ondrej Olos / Robert Kružík; Leikstj.: Tomáš Pilař
Faust (Gounod) 16 Des-27 MaíHlj.stj: Marko Ivanović / Pavel Šnajdr; Leikstj.: Jiří Heřman
Don Giovanni (Mozart) 3-7 JanHlj.stj: Ondrej Olos / Marko Ivanović; Leikstj.: Bruno Berger-Gorski
La traviata (Verdi) 5-21 JanHlj.stj: Jaroslav Kyzlink / Pavel Šnajdr; Leikstj.: Zbyněk Srba
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 6-10 FebHlj.stj: Ondrej Olos; Leikstj.: Sandro Santillo
The Queen of Spades (Tchaikovsky,P) 17 Feb-8 AprHlj.stj: Robert Kružík; Leikstj.: Martin Glaser
Puss in Boots (Teml) 23 Mar-27 JúnHlj.stj: Valeria Maťašová; Leikstj.: Marek Mokoš
Così fan tutte (Mozart) 18 Maí-8 JúnHlj.stj: Jakub Klecker; Leikstj.: Anna Petrželková
Ceské Budějovice, Jihočeské divadlo / South Bohemian Theatre  / 
The Cunning Little Vixen (Janáček) 2-6 ÁgHlj.stj: Mario De Rose; Leikstj.: Lukáš Trpišovský, Martin Kukučka
Rusalka (Dvořák,A) 9-13 ÁgHlj.stj: Mario De Rose / Martin Peschík; Leikstj.: Jiří Heřman
La traviata (Verdi) 20 Okt-27 DesHlj.stj: Mario De Rose; Leikstj.: Veronika Poldauf Riedlbauchová
Das Land des Lächelns (Lehár) 7 Nóv-18 DesHlj.stj: Jan Bubák; Leikstj.: Dagmar Hlubková
The Mikado (Sullivan,A) 15 Nóv-31 DesHlj.stj: Martin Peschík; Leikstj.: Dominik Beneš
Il trovatore (Verdi) 25 Nóv-2 DesHlj.stj: Mario De Rose; Leikstj.: Tomáš Studený
Liberec, Divadlo F X Šaldy Liberec  / 
Jenůfa (Janáček) 5 Sep-23 NóvHlj.stj: Martin Doubravský; Leikstj.: Linda Keprtová
Rigoletto (Verdi) 14 Sep-4 NóvHlj.stj: Martin Doubravský; Leikstj.: Oldřich Kříž
The Maid of Orleans (Tchaikovsky,P) 22 Sep-21 NóvHlj.stj: Martin Doubravský; Leikstj.: Linda Keprtová
Thaïs (Massenet) 4 Okt-12 NóvHlj.stj: Martin Doubravský; Leikstj.: Linda Keprtová
Aida (Verdi) 27 OktLeikstj.: Michael Tarant
Netopýr (Strauss,J) 3 NóvHlj.stj: František Babický; Leikstj.: Martin Otava
Rusalka (Dvořák,A) 17 NóvHlj.stj: František Babický; Leikstj.: Martin Otava
The Two Widows (Smetana) 15+ Des
Olomouc, Moravské divadlo / Moravian Theatre Olomouc  / 
The Greek Passion (Martinů) 11 Sep-12 NóvHlj.stj: Petr Šumník / Tomáš Hanák; Leikstj.: Jan Antonín Pitínský
Das Land des Lächelns (Lehár) 16 Sep-14 NóvHlj.stj: Tomáš Hanák / Miloslav Oswald; Leikstj.: Dagmar Hlubková
Die Zauberflöte (Mozart) 20 Sep-30 DesHlj.stj: Miloslav Oswald / Petr Šumník; Leikstj.: Roman Vencl, Michaela Doleželová
La bohème (Puccini) 21 Sep-9 DesHlj.stj: Miloslav Oswald / Petr Šumník; Leikstj.: Andrea Hlinková
Countess Maritza (Kálmán,E) 30 Sep-21 NóvHlj.stj: Petr Šumník; Leikstj.: Dagmar Hlubková
Vinobraní (Nedbal) 6-26 OktHlj.stj: Tomáš Hanák Petr Šumník; Leikstj.: Roman Vencl, Michaela Doleželová
Miss Serafinka's Pearls (Piskáček) 11 OktHlj.stj: Petr Šumník / Tomáš Hanák; Leikstj.: Dagmar Hlubková
Rigoletto (Verdi) 20 OktHlj.stj: Petr Šumník / Miloslav Oswald; Leikstj.: Andrea Hlinková
Ernani (Verdi) 15-28 Des
Opava, Slezské divadlo / Silesian Theatre Opava  / 
Der Zigeunerbaron (Strauss,J) 4-26 OktHlj.stj: Petr Šumník; Leikstj.: Dana Dinková
Rusalka (Dvořák,A) 7 OktHlj.stj: Marek Šedivý; Leikstj.: Ilja Racek
Falstaff (Verdi) 21-24 OktHlj.stj: Marek Šedivý; Leikstj.: Lubor Cukr
Countess Maritza (Kalman,E) 31 OktHlj.stj: Marek Prášil; Leikstj.: Dagmar Hlubková
Ostrava, Národní Divadlo Moravskoslezské / National Moravian-Silesian Theatre  / 
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 13 Sep-10 MaíHlj.stj: Tomáš Brauner / Marko Ivanović; Leikstj.: Ondřej Havelka
The Secret (Smetana) 19 Sep-7 OktHlj.stj: Jakub Klecker / Robert Kružík; Leikstj.: Tomáš Studený
Zob, Zob, Zoban!!! (Schiffauer) 24 Sep-22 DesHlj.stj: Adam Sedlický; Leikstj.: Václav Klemens
Otello (Verdi) 19 Okt-20 AprHlj.stj: Jakub Klecker / Robert Kružík; Leikstj.: Ivan Krejčí
Hamlet (Thomas,A) 28 Okt-11 NóvHlj.stj: Tomáš Brauner / Jakub Klecker / David Švec; Leikstj.: Radovan Lipus
The Bartered Bride (Smetana) 29 Okt-25 MarHlj.stj: Robert Kružík / Jan Šrubař; Leikstj.: Ilja Racek
Iphigénie en Aulide (Gluck) 14 Des-15 JúnHlj.stj: Zdeněk Klauda / František Macek; Leikstj.: Michał Znaniecki
Lady Macbeth of the Mtsensk District (Shostakovich) 8 Mar-9 JúnHlj.stj: Jakub Klecker / Sander Teepen; Leikstj.: Jiří Nekvasil
La traviata (Verdi) 3 Maí-17 JúnHlj.stj: Robert Kružík / Adam Sedlický; Leikstj.: Bohuslava Kráčmarová
The Rape of Lucretia (Britten) 17-19 MaíHlj.stj: Ondřej Vrabec / Adam Sedlický; Leikstj.: Jiří Nekvasil
Plzen, J K Tyl Theatre  / 
Rusalka (Dvořák,A) 1 Sep-30 DesHlj.stj: Norbert Baxa / Jiří Štrunc; Leikstj.: Tomáš Pilař
Medea (Cherubini) 5 Sep-27 DesHlj.stj: Norbert Baxa; Leikstj.: Martin Otava
La vie parisienne (Offenbach) 6 Sep-9 DesHlj.stj: Jiří Petrdlík / Jakub Zicha; Leikstj.: Zbyněk Brabec
Die Csárdásfürstin (Kálmán,E) 10 Sep-28 DesHlj.stj: Jiří Petrdlík / Jakub Zicha; Leikstj.: Zbyněk Brabec
Madama Butterfly (Puccini) 26 Sep-8 DesHlj.stj: Norbert Baxa; Leikstj.: Martin Otava
Eugene Onegin (Tchaikovsky,P) 28 Sep-1 NóvHlj.stj: Norbert Baxa; Leikstj.: Tomáš Pilař
Jakub Jan Ryba (Kubička) 14 Okt-25 Des
Libuse (Smetana) 16 Nóv
Praha, National Theatre Prague  / 
Aida (Verdi) 26 Ág-11 AprHlj.stj: Andreas Sebastian Weiser / Richard Hein; Leikstj.: Petar Selem
Madama Butterfly (Puccini) 27 Ág-10 MaíHlj.stj: Martin Leginus / Jiří Štrunc; Leikstj.: Jiří Heřman
Don Giovanni (Mozart) 1 Sep-30 JúnHlj.stj: Jan Chalupecký / David Švec; Leikstj.: Martin Kukučka, Lukáš Trpišovský
Tosca (Puccini) 1 Sep-17 JúnHlj.stj: Andreas Sebastian Weiser / David Švec; Leikstj.: Arnaud Bernard
Lohengrin (Wagner) 2 Sep-10 JúnHlj.stj: Constantin Trinks / Zbyněk Müller; Leikstj.: Wolfgang Wagner, Katharina Wagner
Le nozze di Figaro (Mozart) 3-22 SepHlj.stj: Jan Chalupecký / Robert Jindra / Jakub Klecker; Leikstj.: Josef Průdek
Die Zauberflöte (Mozart) 5 Sep-2 JúnHlj.stj: Jaroslav Kyzlink / David Švec; Leikstj.: Vladimír Morávek
La traviata (Verdi) 8 Sep-19 JúnHlj.stj: Jaroslav Kyzlink / Zbyněk Müller / Tomáš Brauner; Leikstj.: Jana Kališová
Orpheus in the Underworld (Offenbach) 11 Sep-10 AprHlj.stj: Jan Chalupecký; Leikstj.: Michal Caban
Rusalka (Dvořák,A) 13 Sep-14 JúnHlj.stj: Jaroslav Kyzlink / Zbyněk Müller / Keri-Lynn Wilson / Robert Jindra; Leikstj.: Jiří Heřman
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 19 Sep-30 DesHlj.stj: Enrico Dovico / Tomáš Brauner; Leikstj.: Martin Otava
The Bartered Bride (Smetana) 27 Sep-18 NóvHlj.stj: Jaroslav Kyzlink / David Švec; Leikstj.: Magdalena Švecová
Juliette (Martinů) 29 Sep-16 MarHlj.stj: Jaroslav Kyzlink / David Švec; Leikstj.: Zuzana Gilhuus
Un ballo in maschera (Verdi) 5 Okt-23 JúnHlj.stj: Jaroslav Kyzlink / Jan Chalupecký; Leikstj.: Dominik Beneš
La Cenerentola (Rossini) 12 Okt-17 MaíHlj.stj: Jan Kučera / David Švec; Leikstj.: Enikő Eszenyi
Der Mond (Orff) 22 Okt-3 DesHlj.stj: Zbyněk Müller / Nikol Kraft; Leikstj.: Jiří Nekvasil
Die Kluge (Orff) 22 Okt-3 DesHlj.stj: Zbyněk Müller / Nikol Kraft; Leikstj.: Jiří Nekvasil
La traviata (Verdi) 24 Okt-8 MaíHlj.stj: Enrico Dovico / Jiří Štrunc; Leikstj.: Arnaud Bernard
Don Giovanni (Mozart) 27-29 OktHlj.stj: Plácido Domingo; Leikstj.: Jiří Nekvasil
The Cunning Little Vixen (Janáček) 28 Okt-8 MaíHlj.stj: Robert Jindra; Leikstj.: Ondřej Havelka
Carmen (Bizet) 30 Okt-12 JúnHlj.stj: Zbyněk Müller / Robert Jindra; Leikstj.: Jozef Bednárik
Le convenienze ed inconvenienze teatrali (Donizetti) 3 Nóv-6 JúnHlj.stj: Enrico Dovico / Jan Bubák; Leikstj.: Radim Vizváry
The Devil and Kate (Dvořák,A) 5 Nóv-12 MaíHlj.stj: Jan Chalupecký; Leikstj.: Marián Chudovský
Rusalka (Dvořák,A) 20 Nóv-7 MaíHlj.stj: Jiří Štrunc / Andreas Sebastian Weiser; Leikstj.: Zdeněk Troška
Die Fledermaus (Strauss,J) 21 Nóv-26 FebHlj.stj: Richard Hein; Leikstj.: Martin Otava
Její pastorkyňa (Janáček) 1-29 DesHlj.stj: Robert Jindra / Jaroslav Kyzlink; Leikstj.: Jiří Nekvasil
Don Hrabal (Stedron) 14 Des-6 FebHlj.stj: Jan Chalupecký; Leikstj.: Linda Keprtová
Die Entführung aus dem Serail (Mozart) 14 Des-21 JanHlj.stj: David Švec; Leikstj.: Joël Lauwers
Andrea Chénier (Giordano) 19 Des-4 MaíHlj.stj: Petr Kofroň / Jan Chalupecký; Leikstj.: Michal Dočekal
Hänsel und Gretel (Humperdinck) 25 Des-29 MaíHlj.stj: Richard Hein / Jiří Štrunc; Leikstj.: Matěj Forman
Billy Budd (Britten) 18 Jan-27 AprHlj.stj: Christopher Ward; Leikstj.: Daniel Špinar
Le nozze di Figaro (Mozart) 1 Feb-13 JúnHlj.stj: Enrico Dovico / Zbyněk Müller; Leikstj.: Magdalena Švecová
Mefistofele (Boito) 1 Feb-5 JúlHlj.stj: Marco Guidarini / Richard Hein; Leikstj.: Ivan Krejčí
Turandot (Puccini) 20 Feb-24 JúnHlj.stj: Enrico Dovico / Richard Hein; Leikstj.: Václav Věžník
Výlety páně Broučkovy (Janáček) 22 Mar-29 MaíHlj.stj: Jaroslav Kyzlink / David Švec; Leikstj.: Sláva Daubnerová
Sternenhoch (Acher) 7 Apr-13 MaíHlj.stj: Petr Kofroň; Leikstj.: Michal Dočekal
La clemenza di Tito (concert) (Mozart) 10-14 MaíHlj.stj: Marc Minkowski
Werther (Massenet) 7-26 JúnHlj.stj: Petr Kofroň / Jan Bubák; Leikstj.: Willy Decker, Stefan Heinrichs
Nabucco (Verdi) 28 Jún-3 JúlHlj.stj: Andreas Sebastian Weiser / Jiří Štrunc; Leikstj.: José Cura
Libuse (Smetana) 13 SepHlj.stj: Jaroslav Kyzlink; Leikstj.: Jan Burian
Ustí nad Labem, Severočeské divadlo / North Bohemian Theatre of Opera and Ballet  / 
The Bartered Bride (Smetana) 12 SepHlj.stj: Milan Kaňák
Les Pêcheurs de perles (Bizet) 14 SepHlj.stj: Miloš Formáček
La traviata (Verdi) 15 Okt
La belle Hélène (Offenbach) 21 Okt