2017/18 > Danmörk 
*Almenn síða   >Operabase Professional 
2017/18 > Danmörk

 Heimsfrumsýning
 Sjaldgæft
 Nýtt verkefni
 Nýtt verkefni hjá þessari stofnun

  
ísland Noregur Svíþjóð

Danmörk
 
Holland Þýskaland

Aarhus, Den Jyske Opera / Danish National Opera  / 

L'elisir d'amore (Donizetti) 6 OktHlj.stj: Per-Otto Johansson; Leikstj.: Harry Fehr
La traviata (Verdi) 1-10 FebHlj.stj: Tecwyn Evans; Leikstj.: Lothar Krause
Passageren (Weinberg) 22-28 ÁgHlj.stj: Christopher Hein; Leikstj.: Philipp Kochheim
Carmen (Bizet) 5-6 OktHlj.stj: Jérôme Pillement; Leikstj.: Thaddeus Strassberger
Kleopatra (Enna) 1-9 MarHlj.stj: Joachim Gustafsson; Leikstj.: Ben Baur
María de Buenos Aires (Piazzolla) 23-24 MarHlj.stj: Johanna Motter; Leikstj.: Philipp Kochheim
Esbjerg, Den Ny Opera  / 
Die Walküre (Wagner) 25-29 ÁgHlj.stj: Lars Ole Mathiasen; Leikstj.: Kasper Wilton
Piraterne fra Penzance (Sullivan,A) 8+ Okt
Rhinguldet (Wagner) 25-31 Ág
København, Det Kongelige Teater / Royal Danish Opera  / 
Rigoletto (Verdi) 10 Sep-21 NóvHlj.stj: Paolo Carignani / Robert Houssart; Leikstj.: Aniara Amos
Madama Butterfly (Puccini) 17 Sep-26 MaíHlj.stj: Giuliano Carella / Gregor Bühl; Leikstj.: Lars Kaalund, Anne Fugl
Momo og tidstyvene (Azarova) 15 Okt-10 DesHlj.stj: Anna-Maria Helsing; Leikstj.: Elisabeth Linton
La fanciulla del West (Puccini) 10 Nóv-26 JanHlj.stj: Alexander Vedernikov / Robert Houssart; Leikstj.: Christoffer Berdal
Die Zauberflöte (Mozart) 25 Nóv-11 MarHlj.stj: Joana Mallwitz / Perry So; Leikstj.: Marco Arturo Marelli(original), Enrico De Feo(revival)
Lulu (Kuhlau) 14 Jan-7 FebHlj.stj: Sébastien Rouland; Leikstj.: Christian von Götz
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 27 Jan-8 JúnHlj.stj: Michael Hofstetter / Vincenzo Milletari; Leikstj.: Martin Lyngbo
Den Rejsende (Kondrup) 3-10 Feb
Alcina (Handel) 19-25 MarHlj.stj: Casper Schreiber; Leikstj.: Ebbe Knudsen
The Exterminating Angel (Adès) 23 Mar-6 MaíHlj.stj: Robert Houssart; Leikstj.: Tom Cairns
Otello (Verdi) 29 Apr-4 JúnHlj.stj: Pier Giorgio Morandi; Leikstj.: Nicola Raab
Figaros Bryllup (Mozart) 15 Sep-21 OktHlj.stj: Alexis Kossenko; Leikstj.: Elisa Kragerup
Trubaduren (Verdi) 22 Sep-20 NóvHlj.stj: Eun Sun Kim / Gregor Bühl; Leikstj.: Francisco Negrín
La bohème (Puccini) 20 Okt-18 DesHlj.stj: Marius Stieghorst; Leikstj.: Elisabeth Linton(original), Line Blach Kobberøe(revival)
Carmen (Bizet) 6-7 NóvHlj.stj: Jérôme Pillement; Leikstj.: Thaddeus Strassberger
Flagermusen (Strauss,J) 24 Nóv-3 MarHlj.stj: Robert Houssart / Geoffrey Paterson; Leikstj.: Peter Langdal(original), Line Kromann(revival)
Turandot (Puccini) 19 Jan-8 JúnHlj.stj: Alexander Vedernikov / Eva Ollikainen; Leikstj.: Lorenzo Fioroni
Kleopatra (Enna) 12-13 MarHlj.stj: Joachim Gustafsson; Leikstj.: Ben Baur
Poppeas kroning (Monteverdi) 18-24 Mar
Drot og Marsk (Heise) 23 Mar-25 MaíHlj.stj: Michael Schønwandt; Leikstj.: Kasper Holten
Tosca (Puccini) 30 Mar-1 JúnHlj.stj: Jun Märkl / Robert Houssart; Leikstj.: Peter Langdal(original), Anne Fugl(Revival director)
Il trionfo del tempo e del disinganno (Handel) 3-20 AprHlj.stj: Lars Ulrik Mortensen; Leikstj.: Ted Huffman
Nixon in China (Adams) 12 Maí-6 JúnHlj.stj: Alexander Vedernikov / Ian Ryan; Leikstj.: John Fulljames
Odense, Den Fynske Opera  / 
Silent Zone (Alenius) 18-19 ÁgLeikstj.: Tue Biering
Det der er tilbage (Raffnsøe) 16 SepLeikstj.: Camila Sarrazin
Den glade enke (Lehár) 29 Nóv-20 DesLeikstj.: Daniel Bohr
Orfeus og Eurydike (Gluck) 20 Feb-3 MarLeikstj.: Giacomo Ravicchio
Così fan tutte (Mozart) 10-13 Mar