2017/18 > Noregur 
*Almenn síða   >Operabase Professional 
2017/18 > Noregur

 Heimsfrumsýning
 Sjaldgæft
 Nýtt verkefni
 Nýtt verkefni hjá þessari stofnun

  
ísland

Noregur
 
Svíþjóð
Danmörk

Bergen, Bergen Nasjonale Opera / Bergen National Opera  / 

Carmen på låven (Bizet) 19 ÁgHlj.stj: Stephen Higgins; Leikstj.: John Ramster
Hänsel und Gretel (Humperdinck) 22 Okt-3 NóvHlj.stj: Stephen Higgins; Leikstj.: James Bonas
Otello (Verdi) 11-15 DesHlj.stj: Edward Gardner; Leikstj.: Peter Mumford
Der fliegende Holländer (Wagner) 10-16 MarHlj.stj: Eun Sun Kim; Leikstj.: John Ramster
Grande Messe des Morts (Berlioz) 24 MaíHlj.stj: Edward Gardner
Candide (Bernstein) 31 Okt-3 NóvHlj.stj: Karen Kamensek; Leikstj.: Thom Southerland
Werther (Massenet) 16-22 MarHlj.stj: Eun Sun Kim; Leikstj.: Antony McDonald
Kristiansand, Opera Sør  / 
La traviata (concert) (Verdi) 16-23 SepHlj.stj: Giordano Bellincampi
Nordfjordeid, Opera Nordfjord  / 
Sildagapet (Sunde) 4-15 OktHlj.stj: Michael Pavelich; Leikstj.: Ronald Rørvik
La bohème (Puccini) 3-13 OktHlj.stj: Michael Pavelich; Leikstj.: Mira Bartov
Oslo, Den Norske Opera & Ballett / Norwegian National Opera & Ballet  / 
Tosca (Puccini) 19 Ág-2 MarHlj.stj: Karl Heinz Steffens; Leikstj.: Calixto Bieito
Tryllefløyten (Mozart) 1 Sep-2 OktHlj.stj: Thomas Søndergård / Oyvind Bjorå; Leikstj.: Alexander Mørk-Eidem(original), Gudrun Glette(revival)
Ballerina (Skouen) 8-17 SepLeikstj.: Hilde Andersen
The Life to Come (Mander) 5 OktHlj.stj: Tone Bianca Sparre Dahl; Leikstj.: Einar Bjørge
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 12 Okt-13 JanHlj.stj: Manlio Benzi; Leikstj.: François De Carpentries
Wozzeck (Berg) 27 Nóv-18 DesHlj.stj: Lothar Koenigs; Leikstj.: Christof Loy(original), Corinna Tetzel(revival)
Norma (Bellini) 20 Jan-23 FebHlj.stj: Antonino Fogliani; Leikstj.: Sigrid Strøm Reibo
Lucia di Lammermoor (Donizetti) 1-24 MarHlj.stj: Dalia Stasevska; Leikstj.: David Alden(original), Ian Rutherford(revival)
Figaros Bryllup (Mozart) 14-18 MarHlj.stj: Gregor Bühl; Leikstj.: Jacopo Spirei
La traviata (Verdi) 6-25 AprHlj.stj: Julia Jones / Antonino Fogliani; Leikstj.: Tatjana Gürbaca
Heimferd (concert) (Irgens-Jensen) 13-15 AprHlj.stj: Peter Szilvay
Don Giovanni (Mozart) 16 Maí-20 JúnHlj.stj: Christopher Moulds / Benjamin Bayl; Leikstj.: Richard Jones(original), Joe Austin
Don Giovanni (Mozart) 18-29 ÁgHlj.stj: Enrique Mazzola; Leikstj.: Richard Jones(original), Joe Austin
Spar Dame (Tchaikovsky,P) 8-25 SepHlj.stj: Lothar Koenigs / Jørn Fossheim; Leikstj.: Arnaud Bernard
Gianni Schicchi (Puccini) 6-29 OktHlj.stj: Jac van Steen; Leikstj.: Isabella Bywater
Il tabarro (Puccini) 6-29 OktHlj.stj: Jac van Steen; Leikstj.: Isabella Bywater
Askepott (Davies,PM) 10 NóvHlj.stj: David Maiwald; Leikstj.: Gunnar Bergstrøm
Elskovsdrikken (Donizetti) 24 Nóv-17 JanHlj.stj: Daniele Callegari / Boris Schäfer; Leikstj.: Oliver Mears, Edwina Casey
Billy Budd (Britten) 18 Jan-16 FebHlj.stj: Mark Wigglesworth; Leikstj.: Annilese Miskimmon
Suor Angelica (Puccini) 9 Feb-29 MarHlj.stj: Jac van Steen; Leikstj.: Isabella Bywater
Rosenkavaleren (Strauss) 16 Mar-13 AprHlj.stj: Joana Mallwitz; Leikstj.: David McVicar
Tryllefløyten (Mozart) 29 Apr-23 JúnLeikstj.: Alexander Mørk-Eidem(original), Erlend Samnøen(revival)
La Cenerentola (Rossini) 16 Maí-18 JúnHlj.stj: Leo Hussain; Leikstj.: Stefan Herheim
Anne Pedersdotter (concert) (Braein) 14-17 JúnHlj.stj: Peter Szilvay
Trondheim, Trondheim Symfoniorkester  / 
Il trionfo del tempo e del disinganno (Handel) 3 Feb
La traviata (Verdi) 8-14 Mar