2017/18 > Rúmenía 
*Almenn síða   >Operabase Professional 
2017/18 > Rúmenía

 Heimsfrumsýning
 Sjaldgæft
 Nýtt verkefni
 Nýtt verkefni hjá þessari stofnun

  
Ungverjaland Úkraína Moldova

Rúmenía
 
Serbía Búlgaría

Brasov, Opera Brasov  / 

Traviata (Verdi) 16 SepHlj.stj: Gheorghe Mustea; Leikstj.: Dimitrie Tabacaru
Voievodul tiganilor (Strauss,J) 23 SepHlj.stj: Leonard Boga; Leikstj.: Marian Pop
Carmen (Bizet) 30 SepHlj.stj: Traian Ichim; Leikstj.: Cristian Mihăilescu
L'elisir d'amore (Donizetti) 8 OktHlj.stj: Traian Ichim; Leikstj.: Anda Tabacaru-Hogea
Bal Mascat (Verdi) 25-26 OktHlj.stj: Luciano Di Martino / Traian Ichim; Leikstj.: Corinna Boskovsky
Bucuresti, Opera Națională București / Bucharest National Opera  / 
Don Giovanni (Mozart) 31 Ág-14 OktHlj.stj: Ciprian Teodorascu; Leikstj.: Andrei Serban
La bohème (Puccini) 7 OktHlj.stj: Marcello Mottadelli; Leikstj.: Ionel Pantea
Madama Butterfly (Puccini) 12 OktHlj.stj: Tiberiu Soare; Leikstj.: Jean Rânzescu
Le nozze di Figaro (Mozart) 13 OktHlj.stj: Tiberiu Soare; Leikstj.: Alexander Rădulescu
Lucia di Lammermoor (Donizetti) 19 OktHlj.stj: Marcello Mottadelli; Leikstj.: Andrei Serban
Evgheni Oneghin (Tchaikovsky,P) 21 OktHlj.stj: Iurie Florea; Leikstj.: Ion Caramitru
La traviata (Verdi) 22 Okt-10 DesHlj.stj: Vladimir Conta; Leikstj.: Paul Curran
Aida (Verdi) 27 OktHlj.stj: Marcello Mottadelli; Leikstj.: Plamen Kartalov
Bal Mascat (Verdi) 5 NóvHlj.stj: Marcello Mottadelli; Leikstj.: Grischa Asagaroff
Cluj-Napoca, Opera Naţională Română  / 
Evgheni Oneghin (Tchaikovsky,P) 24 SepHlj.stj: Vladimir Lungu; Leikstj.: Mihaela Bogdan
Carmen (Bizet) 13 OktHlj.stj: Gheorghe Victor Dumănescu; Leikstj.: Emil Strugaru
Nabucco (Verdi) 25 OktHlj.stj: Adrian Morar; Leikstj.: Ina Hudea
Rigoletto (Verdi) 3 NóvHlj.stj: Cristian Sandu; Leikstj.: Emil Strugaru
Werther (Massenet) 12 NóvHlj.stj: Gabriel Bebeşelea; Leikstj.: Nadine Duffaut
Văduva veselă (Lehár) 15 NóvHlj.stj: Emil Maxim; Leikstj.: Tiberius Simu
Turandot (Puccini) 26 NóvHlj.stj: Vladimir Lungu; Leikstj.: Rareș Trifain
Craiova, Opera Română Craiova  / 
Les Pêcheurs de perles (Bizet) 1 OktHlj.stj: Christian Sandu
Voievodul Tiganilor (Strauss,J) 5 OktHlj.stj: Alexandru Iosub
Tristan und Isolde (concert) (Wagner) 14 OktHlj.stj: Walter Attanasi
Don Giovanni (Mozart) 22 OktHlj.stj: Walter Attanasi; Leikstj.: Plamen Kartaloff
Silvia (Kálmán,E) 26 OktHlj.stj: Alexandru Iosub; Leikstj.: András Kürthy
Scripcarul pe acoperis (Bock) 28 OktHlj.stj: Ary Nagy Sándor; Leikstj.: Korcsmáros György
Pikovaya Dama (Tchaikovsky,P) 29 Okt
Don Carlo (Verdi) 12 NóvHlj.stj: Adi Bar; Leikstj.: Rareș Zaharia
Iasi, Opera Națională Română Iași  / 
Rigoletto (Verdi) 7 SepHlj.stj: Ciprian Teodorașcu; Leikstj.: Marco Spada
L'elisir d'amore (Donizetti) 10 SepHlj.stj: Ciprian Teodorașcu; Leikstj.: Anda Tabacaru-Hogea
Les Indes galantes (Rameau) 27 SepHlj.stj: Adrian Morar; Leikstj.: Andrei Serban
Boema (Puccini) 11 Okt
Il barbiere di Siviglia (Rossini) 27 Okt
Le nozze di Figaro (Mozart) 29 Okt
Timisoara, Opera Nationala Romana Timisoara  / 
Rigoletto (Verdi) 18 ÁgHlj.stj: Mihaela Silvia Rosca; Leikstj.: Marina Emandi-Tiron
Fiddler on the Roof (Bock) 26 ÁgHlj.stj: Peter Oschanitzky; Leikstj.: György Korcsmáros
Hansel si Gretel (Humperdinck) 27 Ág-3 SepLeikstj.: Marina Emandi-Tiron
Contesa Maritza (Kalman,E) 27 Ág-8 NóvHlj.stj: Peter Oschanitzky; Leikstj.: György Korcsmáros
Voievodul Tiganilor (Strauss,J) 1 SepHlj.stj: Mihaela Silvia Rosca; Leikstj.: Marina Emandi-Tiron
Tosca (Puccini) 2 Sep-23 OktHlj.stj: Gheorghe Victor Dumănescu; Leikstj.: Ognian Draganoff
Liliacul (Strauss,J) 3 Sep-8 OktHlj.stj: Mihaela Silvia Roșca; Leikstj.: Mario De Carlo
Carmen (Bizet) 24-25 SepHlj.stj: Vladimir Conta; Leikstj.: Silviu Purcărete
Aida (Verdi) 29 SepHlj.stj: Gheorghe Victor Dumănescu; Leikstj.: Ognian Draganoff
My Fair Lady (Loewe) 5 OktHlj.stj: Mihaela Silvia Rosca; Leikstj.: Marina Emandi-Tiron
Turandot (Puccini) 15 OktHlj.stj: Dejan Savić; Leikstj.: Corneliu Murgu
La traviata (Verdi) 29 OktHlj.stj: Mihaela Silvia Rosca; Leikstj.: Mario De Carlo
Gianni Schicchi (Puccini) 6 NóvHlj.stj: Ciprian Teodorascu; Leikstj.: Mario De Carlo
Nabucco (Verdi) 12 NóvHlj.stj: David Crescenzi; Leikstj.: Mario De Carlo
Pagliacci (Leoncavallo) 15 NóvHlj.stj: David Crescenzi; Leikstj.: Eugénie Andrin
Cavalleria rusticana (Mascagni) 15 NóvHlj.stj: David Crescenzi; Leikstj.: Corneliu Murgu