2017/18 > Slóvakía 
*Almenn síða   >Operabase Professional 
2017/18 > Slóvakía

 Heimsfrumsýning
 Sjaldgæft
 Nýtt verkefni
 Nýtt verkefni hjá þessari stofnun

  
Tékkland Pólland

Slóvakía
 
Úkraína
Austurríki Ungverjaland Rúmenía

Banska Bystrica, State Opera Banská Bystrica  / 

Die Csárdásfürstin (Kálmán,E) 11-21 SepHlj.stj: Ján Procházka; Leikstj.: Imre Halasi
Rigoletto (Verdi) 13-16 SepHlj.stj: Marián Vach; Leikstj.: Anna Osipenko
Aleko (Rakhmaninov) 19 SepHlj.stj: Marián Vach; Leikstj.: Marcello Lippi
Nabucco (Verdi) 23 SepHlj.stj: Ján Procházka; Leikstj.: Michal Babiak
Don Pasquale (Donizetti) 6 OktHlj.stj: Igor Bulla; Leikstj.: Dana Dinková
La traviata (Verdi) 20 Okt-4 NóvHlj.stj: Lorenzo Tazzieri / Ján Procházka; Leikstj.: Dana Dinková
Les Pêcheurs de perles (Bizet) 24 OktHlj.stj: Igor Bulla; Leikstj.: Andrea Hlinková
Aida (Verdi) 26 Okt
Das Land des Lächelns (Lehár) 31 Okt
Gräfin Mariza (Kálmán,E) 8-9 DesHlj.stj: Marián Vach; Leikstj.: Tomáš Pilař
Bratislava, Slovenské národné divadlo / Slovak National Theatre  / 
L'Heure espagnole (Ravel) 21 Sep-6 MaíHlj.stj: Vinicius Kattah / Marián Lejava; Leikstj.: Pavol Smolík
Rigoletto (Verdi) 22 Sep-25 FebHlj.stj: Martin Leginus; Leikstj.: Martin Schüler
Die Entführung aus dem Serail (Mozart) 1 Okt-19 JúnHlj.stj: Peter Valentovic / Maroš Potokár; Leikstj.: Ján Ďurovčík
Eugen Onegin (Tchaikovsky,P) 4 Okt-19 AprHlj.stj: Jaroslav Kyzlink / Peter Valentovic; Leikstj.: Peter Konwitschny
Barbier zo Sevilly (Rossini) 7 Okt-2 MarHlj.stj: Rastislav Stur / Martin Leginus; Leikstj.: Roman Polák
Turandot (Puccini) 11 Okt-2 MaíHlj.stj: Rastislav Stur / Dušan Štefánek; Leikstj.: Jozef Bednárik
Il tabarro (Puccini) 13 Okt-10 JúnHlj.stj: Rastislav Stur / Martin Leginus; Leikstj.: Roman Polák
Suor Angelica (Puccini) 13 Okt-10 JúnHlj.stj: Rastislav Stur / Martin Leginus; Leikstj.: Roman Polák
Gianni Schicchi (Puccini) 13 Okt-10 JúnHlj.stj: Rastislav Stur / Martin Leginus; Leikstj.: Roman Polák
Nabucco (Verdi) 14 Okt-30 JúnHlj.stj: Martin Leginus / Rastislav Stur / Jaroslav Kyzlink / Dušan Štefánek; Leikstj.: Zuzana Gilhuus
Carmen (Bizet) 18 Okt-21 FebHlj.stj: Dušan Štefánek / Rastislav Stur / Robert Jindra; Leikstj.: Marián Chudovský
La juive (Halévy) 19 Okt-20 AprHlj.stj: Robert Jindra / Dušan Štefánek; Leikstj.: Peter Konwitschny
Prodaná nevěsta (Smetana) 22 Okt-10 AprHlj.stj: Dušan Štefánek / Branko Ladič; Leikstj.: Pavel Mikuláštík
Sedliacka česť (Mascagni) 24 Okt-29 MarHlj.stj: Peter Valentovic / Rastislav Stur; Leikstj.: Marián Chudovský
Komedianti (Leoncavallo) 24 Okt-29 MarHlj.stj: Peter Valentovic / Rastislav Stur; Leikstj.: Marián Chudovský
La traviata (Verdi) 27 Okt-12 AprHlj.stj: Rastislav Stur / Peter Valentovic / Jaroslav Kyzlink / Dušan Štefánek; Leikstj.: Marián Chudovský
Macbeth (Verdi) 24 Nóv-10 MaíHlj.stj: Dušan Štefánek; Leikstj.: Marián Chudovský
Die Zauberflöte (Mozart) 26 Nóv-28 AprLeikstj.: Svetozár Sprušanský
Die Fledermaus (Strauss,J) 10 Des-10 FebLeikstj.: Miroslav Grisa
Krútňava (Suchoň) 4 Jan-18 FebHlj.stj: Dušan Štefánek; Leikstj.: Juraj Jakubisko
Sadko (Rimsky-Korsakov) 26 Jan-8 Jún
Bohéma (Puccini) 1 Feb-4 AprHlj.stj: Peter Valentovic; Leikstj.: Peter Konwitschny
Simon Boccanegra (Verdi) 8 Feb-17 JúnLeikstj.: Marián Chudovský
Don Giovanni (Mozart) 9 Mar-20 JúnLeikstj.: Jozef Bednárik
Tosca (Puccini) 2-22 Jún
Kosice, Štátne divadlo Košice  / 
Die Csárdásfürstin (Kálmán,E) 18 Sep
Nabucco (Verdi) 22 Sep-10 Nóv
Eine Nacht in Venedig (Strauss,J) 27 Sep-28 Des
Alcina (Handel) 30 Sep
Rigoletto (Verdi) 4 Okt
Falstaff (Verdi) 27 Okt-19 Jan
Il trovatore (Verdi) 5 Nóv
Die Feen (Wagner) 15 Nóv-29 Des
La traviata (Verdi) 28 Nóv
Carmen (Bizet) 2 Des
La bohème (Puccini) 20 Des